Tam độc!

Dù sao dầu dưới 120$ vẫn tốt.hơn

18 Likes

Đúng là nó ăn theo đợt này luôn. Em vẫn kỳ vọng vào nó nhiều bctc thấy nợ cũ giảm hơn nhiều rồi. VF ngày càng được ứng dụng nhiều trong sx Nhất cái khoản năng lượng xanh. Nên em vẫn theo dõi nó.

8 Likes

Chị HTT ei, quả BP nay họp lâu phết nhờ, đúng lãnh đạo

10 Likes

Ijc tớ từng mua từ giá 21 đợt tháng 7 2021. Nhận xét FA ngon, lái thì như cc. Kì vọng lắm thất vọng nhiều.

14 Likes

IJC em có cầm 1 vòng rồi, loanh quanh mãi giá đó từ trước Tết đến giờ, 27-29 lái đánh chán lắm. Về kĩ thuật thì em mù

8 Likes

Ôi minh mua 34 bình quân mãi mà chưa được gì, đúng là thất vọng thật, đang hi vọng đoạn này co thu phí va đất dai với lam ha tâng bình dương

6 Likes

IJC em thấy đánh ăn theo line được chứ ăn nhiều khó. Cổ tốt mà lái đánh say sóng ghê

8 Likes

@hoathachthao xem hvn giup e nha

6 Likes

Khi xưa mới chơi hay đi tìm mấy mã ăn cổ tức cao, giờ suy nghĩ lại thấy cổ tức ko thấm vào đâu nếu cp ko chạy nhỉ

6 Likes

Ăn line mà ăn cũng ko dc luôn đó a , đánh gì mà sóng to quá giật tới giật lùi

6 Likes

Dầu mà cao thế này chết cả nông dân lẫn người kinh doanh ạ. Như nhà em là tháng này thấm luôn rồi. Các mặt hàng thức ăn gia súc chăn nuôi tăng cao quá giảm lượng bán. Dân tình mua ko nổi họ giảm bớt quy mô nuôi anh ạ

9 Likes

Nghe đồn xăng lên gần 30k, e đang đau khổ đây. Kinh doanh ế ẩm gặp tiên cước vận chuyển tăng lên khách từ chối nhận đơn

9 Likes

Hi em ko có ý định làm cổ đông của mã nào cả, cổ tốt là thị trường xanh nó phải xanh, cực tốt thì tím, còn tốt đến mấy mà cả dòng chạy có mình nó đứng im thì em cut luôn ko suy nghĩ

9 Likes

Nàng đang cong V3 làm báo cáo

13 Likes

Lái ị j c ăn line của cổ đông rồi, lấy đâu ra cho mình ăn, em là em chuột rút sớm

8 Likes

Ijc nếu đánh ra vào quay tay, đỏ mua ko đua xanh thì nhì nhằng kiếm 10% ok. 26-28 mua, 29-30 phắn

10 Likes

Giá dưới 26, mua ăn cổ tức dc khoảng 10% nên lái cũng khó xuống đến mức này

9 Likes

Theo dõi xem, hình như cái món vón cục (vonfr) đó bị kìm kẹp :innocent:

8 Likes

Em ko biết đoạn bác cầm như nào, chứ đoạn em cầm, nó đánh giống với tch, lên từng li lại chỉnh từng line trong phiên, f0 tay yếu em tìm lái nào dễ thở thôi :smiling_face_with_three_hearts:

6 Likes

Thêm 1 động lực để quyết tâm ra đi, đợi tt xanh lét là ra liền hiii

6 Likes