Tam độc!

Cái đề xuất của BYT mở cửa quốc tế cho khách du lịch 15/3 chả khác nào bít cửa du lịch và hàng không nước nhà . Khó càng thêm khó em

6 Likes

Tình hình chung của các ngành. Cố gắng cắt giảm bớt được chi phí được bao nhiêu tốt bây nhiêu. Nhà mình tính cả tuổi ro dự phòng chờ mọi thứ hạ nhiệt

8 Likes

Chị miêu tả như này khối a ngất :rofl:

8 Likes

Anh chi nào có LCG VÀ HBC ko cùng chia sẻ ngọt bùi cho vui nhé

6 Likes

Tớ bảo tớ vào giá 21 từ tháng 7 năm ngoái, lên 30 sút hết rồi. Mấy lần chỉnh mua full mg xanh bán ăn cũng khá nhưng lái chơi ăn line mất thời gian. Thỉnh thoảng up 1 phát bẻ trend, ko biết đâu mà lần. Cổ tức tiền mặt đều 2k-2500 mỗi năm thì cũng ko tệ

14 Likes

Doanh thu nó đến đa số từ mảng tài chính. Anh nói là điều em băn khoăn đợt trc xem thấy ko rõ ràng khoản này nên sút. Chứ lúc đầu em mua tính hold với nó

8 Likes

Linh 16 với Hòa Bình mình nghĩ trong pic khá nhiều người nắm và mua. Riêng Linh 16 pic mình nhặt nhiều tầm vùng dưới 19

7 Likes

20 Likes

Vâng bác siêu thế, em chưa biết điểm mua bán cứ đỏ là mua mà đôi khi xanh tím cũng đi nên ăn cũng nhiều mà lỗ cũng ko ít ạ :sweat_smile:

5 Likes

Nice night ace :crazy_face:

10 Likes

99 anh Cường :heart_eyes:

6 Likes

đến bây giờ em vẫn ko hiểu 910 :grin:

10 Likes

Chị thảo ơi nay em múc HID giá gần sàn có ổn k ạ?
Lần nào lội com cũng thấy c thu tranh rồi :grinning:

6 Likes

Vẫn đi như tranh ngày xưa của chị :joy:

8 Likes

:baby: đó c

9 Likes

tổng công ty tnhh 2 thành viên

9 Likes

Là mã sau 910 cứ hold là x2x3x4x5

6 Likes

Soi chứng gà chưa anh?

10 Likes

rủ nhau đi soi chứng :rofl:

9 Likes

Đó là cách chơi T0, cầm hàng giá gốc ở chân sóng. Khi chỉnh mua gia tăng và khi tăng giá lại bán ra bằng kl mua vào. Đây cũng là cách xài mg an toàn. Không nên dùng mg để đua lệnh cũng như không cầm mg lâu để mong ăn bằng lần

20 Likes