Tam độc!

Thề. Em ko biết gì về soi. Anh Cường gửi clip em học chưa tốt nghiệp được. Lúc nào học đc tý sếp đã đứng sau lưng rồi

6 Likes

Là 9 tháng 10 ngày đó em. Mã này chỉ có x2 x3 x4 tuỳ sức khoẻ. Có mã 810 là gạo cội của mã 910. Tuỳ sở thích để lựa mã phù hợp

10 Likes

Mã này là chị Tím mô tả hay nhất. Âm thanh hình ảnh công dụng sống động luôn.

6 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: :bowing_man: :bowing_man: :bowing_man:

5 Likes

Cái này em thấy nó cũng phải biết nhìn nhận thị trường nữa ạ. Có hôm em lướt thành công, có hôm em kẹt luôn 🥲

5 Likes

Căng à nha c ạ :relaxed:

5 Likes

Em :pray: :pray: :pray: anh. Ko nói đến món chứng ko cần soi kia nhá.

5 Likes

Anh Cường xử anh You. Anh You bắt nạt em

6 Likes

Cả 2 để xx lần đi ạ :grin:

6 Likes

Kk xử kiểu gì đc ta

6 Likes

@Cuongtin6868 anh đem vợ về cho e đây . :grinning_face_with_smiling_eyes:

6 Likes

Vì mọi người hay all in tại 1 điểm nên khi nó tăng thì tốt, chỉnh lại khó xử lý. Nên mua nhiều bước giá, nhiều lần, đánh gia tăng khi nó vào sóng tăng.

19 Likes

Ban đầu chị còn tưởng CMK nữa kìa. Lên fireant… thấy sao nó có giao dịch đâu. Đọc lúc lại thấy các chị cứ chém mã này hài quá… search cả pic mới ngầm hiểu được cái xâu xa và sâu sắc của nó.
C Tím là cội gạo thơ ca rồi… @Hanoi2021 ơi, chị tả lại cho e sáng mắt với ạ

8 Likes

Mà ko dùng khéo vẫn toi anh ạ. Em mấy lần đều thất bại. Còn phải học nhiều

6 Likes

E thua a kk

8 Likes

Vặt sạch tửu của anh ấy ạ. Ngoài đảo mà ko có tửu làm bạn thì … :star_struck: nghĩ thôi cũng khoái trá

8 Likes

Ôi… máu thế. Chị @hoathachthao ơi, e men mén thấy có người đang muốn xx 2 mã 910. Chị gửi tranh cho bạn kẻo nguội chị ơi… Hwa mới 8/3 thôi mừ, mô tính nhanh thía :joy:

9 Likes

:rofl: :kissing_heart: :kissing_heart:

7 Likes

Được , nghe hợp lý đấy :joy:

8 Likes

Họp xong định kéo còm, like
Ai ngờ lướt thấy quá dài, định thôi
Nhưng mà, giời hỡi giời ôi
Chị tôi lại bán tôi đi nữa rồiiii @hoathachthao chuyện gì đang xảy ra :sneezing_face: :sneezing_face:

27 Likes