Tam độc!

Mấy con nhà nước nắm ưu thế thì khó tăng. Các anh lãnh đạo chỉ cần hoàn thành nhiệm vụ là được. Lái cũng khó làm việc vì cần sự đồng thuận với các anh lãnh đạo mới làm việc được.

7 Likes

Bữa tối còn chưa ăn lần 2 đã thấy hỏi mã 910 :rofl: :rofl: :rofl:, xót ruột quá :rofl: :rofl: :rofl:, em hỏi cái này phải ko?

Mã này của công ty đang Upcom (ấp cơm), FA tốt đến mức cứ hút vào nhau vượt cả mọi phân tích FA, cơ cấu gồm 2 cổ đông sáng lập, cứ đồng minh, đồng ý, đồng chí, đồng lòng, chắc chắn doanh nghiệp phát triển ầm ầm. X2, X3 thậm chí X4 nhoay nhoáy! @Myanh79

17 Likes

Vấn đề là nếu mua all in tại 1 điêm 1 ngày thì nếu biến động khác sẽ khó xử lý. Trước khi mua nên lên kế hoạch mua bn cp, chiếm bn danh mục và vùng mua. Nên chia ra mua ít nhất 2 lần cách phiên để đảm bảo hàng về có thể xử lý. Không thể xác định mua đúng đáy, bán đúng đỉnh.

24 Likes

Ô kìa…e đang chém mà…:joy::joy::joy:,1 mã x – 2 mã xx …mà :grin:… nhưng tình yêu dã vào ĐTC hết rồi ạ

6 Likes

14 Likes

Ko sao, mã 910 ko cần tiền đầu tư =)) chỉ cần từ đầu tiên: Yes! I do!

14 Likes

Cận là hỏng rồi c ạ

9 Likes

Oh, yes!RTL!

16 Likes

Hiccccc chị biết là anh @Vu_hung@chung_khoan_that_de iu nhau, nhưng chẳng ai biết trong 2 anh, ai là chị, ai là anh. Nay may nhờ có em xác nhận anh @chung_khoan_that_de là nữ

12 Likes

Thôi chít …!! :crazy_face:

7 Likes

Chị lạy em! :rofl::rofl::rofl:

14 Likes

Em nhầm thế hình phạt này @youyu hắn lại ưng quá. Anh chàng ở hội Cô Ca đệ nhất tửu em ơi.

9 Likes

Ủa??? Anh đang đốt nhà em đó ak???

10 Likes

Chị thương, chị thương

22 Likes

Mình cũng nhớ wendy bên top nhà bác K, mình sau vụ sập đó cũng cắt lỗ khá nhiều, lãi bao nhiêu của anh QC thì cũng đi hết vào jvc, hảr, qbs. Mình cũng thay đổi tư duy và đầu tư dài hạn, ko chộp giật nữa.

12 Likes

Chị thầy @hoathachthao, chốt nhé chị :heart_eyes:

6 Likes

Chị thương em cũng ra đường
Không thương em cũng thường thường ra đê
Ít thương em lại đi về
Chẳng thương em lại ế rề 10 năm

12 Likes

Ai với ai đấy?

11 Likes

Đá khéo e đó mà chị, bắt chốt a @Cuongtin6868 rồi

10 Likes

C nhớ lại gương mặt @MTrang rồi. Em với @Cuongtin6868 trông rất hợp nhau.

15 Likes