Tam độc!

Có ảnh rồi chị ạ, thiếu chữ x nhờ chị xin giúp

8 Likes

后来我总算学会了如何去爱可惜你
早已远去消失在人海
后来终于在眼泪中明白
有些人一旦错过就不再
Sau này! Khi em học được cách làm sao để yêu một người. Thì đáng tiếc anh đã biến mất trong biển người mênh mông. Sau này trong làn nước mắt cuối cùng em đã hiểu. Có những người khi đã đánh mất thì sẽ mãi chẳng bao giờ gặp lại💔

7 Likes

Mình để hai bạn cún ở đây hóng tý mình quay lại kk

10 Likes

@Cuong_Nguyen7

STT - Nick name - Sở trường hoặc đặc điểm nhận dạng được bản thân người đăng ký giới thiệu như danh sách dưới đây:

1. Em @May - Xinh vô đối. FA chưa có người yêu, đang lên danh sách lựa chọn
  2. Anh @dongphi - chân bảo vệ, nghèo kiết xác, chém gió tầm phào, nhát như cáy
  3. Anh @Hoang_Luu78 - đệ tử trộm cướp chân truyền của SP HTT, ăn chơi ko sợ mưa rơi, nhà nát cũng còn chổi rác giấy vụn đều táng được, để quy thành chứng cháo
  4. Là của Bơ nếu Bơ ra HN. Có lẽ chỗ này trống
  5. Nàng mà @Chunlulu đăng ký hộ - Khéo léo giấu mình, thân hữu của Chun, bắt nạt được Chun
  6. Em @Youyu - thanh niên câu cá, đánh bắt xa bờ từng bị tiên cá lườm cho về đất liền cũng rón rén. Bảo vệ ở bờ hồ.
  7. Anh @Juu - IT và nhà thơ, đăng ký chân gắp rót sau khi hoàn thành nhiệm vụ cách ly đối với xã hội
  8. Em @Xanhla - Nhanh nhẹn, nắm bắt thông tin, kịp thời đk chân dũng sĩ diệt mồi khi mà U - Nga đang căng thẳng chiến sự diệt nhau
  9. Em @chat1186 - Osin quánh chứng rất máu, chồng bảo ẩn náu, vẫn đau đáu nghĩ đến chứng thôi
  10. Em @Cuong_Nguyen7 - duyên tình lận đận, FA theo sóng hình sin, tuổi trẻ tài cao, nói chuyện hao hao người trung tuổi.
  11. Em @Jin68 - Xinh xắn, tinh nghịch, tươi vui, sở trường là dũng sĩ diệt mồi, tránh ngồi cạnh hay đối diện @Xanhla để giữ tình cảm đến miếng cuối cùng
  12. Em @viviensống ở SG mà ko biết sao lại mong off để gặp chị HTT
  13. Đồng chí @PuMinQu Qu – vui tính, hay cười đặc biệt lúc lướt F, thích các gạo cội phát khóc (lưu ý gạo cội phát khóc là một cụm từ, ko phải là thích đến phát khóc)

BTC cũng xin thông báo rằng,

• dịch ổn thì off
  • hoa hậu @May còn FA,
  • danh sách còn chỗ trống.
    Thư ký BTC đang cảm thấy hôm trước May ở số 1 trong DS là sự sắp đặt của tạo hoá rồi, các anh giai đăng ký offline thì tự copy danh sách & bổ sung tên mình vào gấp. Nếu ko @Cuong_Nguyen7 lại chớp mất cơ hội.
19 Likes

Đám cưới của em đó Cường. Em coi vậy có được ko?

11 Likes

Cưới ngay kẻo lỡ anh nhá :grinning:, bỏ lỡ rồi ko gặp lại được đâu​:heart_eyes:

9 Likes

Bỏ xứ lần 2 …

7 Likes

Hihi 1 xí 1 ghế nữa chị nhé :smiling_face_with_three_hearts:

6 Likes

Đông đảo thật :laughing:

6 Likes

chị ơi, cơ mà e sợ, tại SP e thoắt đọc bài thơ làm em giật mình:
Em là cô gái đi giày đỏ
Bỏ cả thế giới nhỏ để yêu anh
Anh lại là thằng mặc áo xanh
Suốt ngày loanh quanh bên thằng áo tím

Em sợ, anh You, ảnh GAY =)))))))))))) mấy nay toàn thấy tán tỉnh @chunlulu với @ABC456 =)))

9 Likes

Hôm nay anh @Vu_hung ko sang nhà chơi nhỉ?
Anh @ThomasShelby nhớ Bích Phương nhưng thuốc CoV đã buông tha cho anh ấy được ngủ
Anh @Juu thì ban ngày làm chưa đủ, giờ chắc đang phải làm đêm…

13 Likes

Hahaaaaa thôi thế em chốt SP điiiii

11 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

8 Likes

Ông yêu @Cuongtin6868 à?

10 Likes

Trái tim em cửa đóng, then cài
Nửa mang theo cô con gái bé nhỏ
Nửa chất chứa đỏ,xanh,tím, vàng

12 Likes

Em cứ HỞ TÍ ra là đòi bỏ xứ, rồi đòi ra đảo với tiên cá…
Tầm này mất giá cũng còn gì đâu…

10 Likes

vãi chị, nói vậy e giận, dỗi 1000 lần !!!
SP là của mỹ nhân, e thân đệ tử, lại đi ghép với SP, dỗi chị !

10 Likes

Chai thẳng chị nhá :bowing_man: :bowing_man: :bowing_man:

8 Likes
8 Likes

Của bơ mà chị kk

12 Likes