Tam độc!

Okie. Bổ sung Mèo diện - cơ mà, cần tuyển thư kýyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy

STT - Nick name - Sở trường hoặc đặc điểm nhận dạng được bản thân người đăng ký giới thiệu như danh sách dưới đây:

1. Em @May - Xinh vô đối. FA chưa có người yêu, đang lên danh sách lựa chọn
  2. Anh @dongphi - chân bảo vệ, nghèo kiết xác, chém gió tầm phào, nhát như cáy
  3. Anh @Hoang_Luu78 - đệ tử trộm cướp chân truyền của SP HTT, ăn chơi ko sợ mưa rơi, nhà nát cũng còn chổi rác giấy vụn đều táng được, để quy thành chứng cháo
  4. Là của Bơ nếu Bơ ra HN. Có lẽ chỗ này trống
  5. Nàng mà @Chunlulu đăng ký hộ - Khéo léo giấu mình, thân hữu của Chun, bắt nạt được Chun
  6. Em @Youyu - thanh niên câu cá, đánh bắt xa bờ từng bị tiên cá lườm cho về đất liền cũng rón rén. Bảo vệ ở bờ hồ.
  7. Anh @Juu - IT và nhà thơ, đăng ký chân gắp rót sau khi hoàn thành nhiệm vụ cách ly đối với xã hội
  8. Em @Xanhla - Nhanh nhẹn, nắm bắt thông tin, kịp thời đk chân dũng sĩ diệt mồi khi mà U - Nga đang căng thẳng chiến sự diệt nhau
  9. Em @chat1186 - Osin quánh chứng rất máu, chồng bảo ẩn náu, vẫn đau đáu nghĩ đến chứng thôi
  10. Em @Cuong_Nguyen7 - duyên tình lận đận, FA theo sóng hình sin, tuổi trẻ tài cao, nói chuyện hao hao người trung tuổi.
  11. Em @Jin68 - Xinh xắn, tinh nghịch, tươi vui, sở trường là dũng sĩ diệt mồi, tránh ngồi cạnh hay đối diện @Xanhla để giữ tình cảm đến miếng cuối cùng
  12. Em @viviensống ở SG mà ko biết sao lại mong off để gặp chị HTT
  13. Đồng chí @PuMinQuvui tính, hay cười đặc biệt lúc lướt F, thích các gạo cội phát khóc (lưu ý gạo cội phát khóc là một cụm từ, ko phải là thích đến phát khóc)
  14. Em @Meodien29 - cô giáo xinh xắn thích chụp ảnh máy cơ, anh You tán thì lơ nhưng anh @RGB thì hữu duyên trông thấy ảnh.

BTC cũng xin thông báo rằng,

• dịch ổn thì off
  • hoa hậu @May còn FA,
  • danh sách còn chỗ trống.
    Thư ký BTC đang cảm thấy hôm trước May ở số 1 trong DS là sự sắp đặt của tạo hoá rồi, các anh giai đăng ký offline thì tự copy danh sách & bổ sung tên mình vào gấp. Nếu ko @Cuong_Nguyen7 lại chớp mất cơ hội.
17 Likes

em ủng hộ kèo này chị ơi !!! hahaha,nhường đảo cho anh đó @Cuongtin6868 hahaa

9 Likes

35 Likes

Rùng cả mình. Chị sợ ai dỗi lắm

11 Likes

TT ổn ai o mua C4G thì đừng nhắn,a rất bận

49 Likes

Love!

21 Likes

Có đếm o?? Hanoi hỏi???

20 Likes

image

anh @Rongdo007 chị @hoathachthao, bọn em được bữa khuya no rồi

20 Likes

Linh thật

17 Likes

Anh iu cứ cho Hanoi đếm

17 Likes

Cái gì cũng đoán được,tạo lập qua a mới sợ

19 Likes

Xanh lét a này

15 Likes

Nay bữa khuya được anh chị phát sớm anh chị em ạ, đớp đớp, hí hí hí

10 Likes

Kể cả việc em chờ ngó anh chị đếm & rải thính mà anh cũng đoán được chính xác từng giây

11 Likes

A đang bận,nhận định các e an tâm thôi

21 Likes

Anh take your time nhé ạ, chúng em rất có lòng tin vào nhận định của anh

17 Likes

Cứ sai đi vì cuộc đời cho phép , cứ yêu đi dù là mình ngu si. Ai lừa ai ai hận ai ai giận ai …cho qua đi :heart_eyes:

9 Likes

Há há, về lại 34k tính,Hồng sắp phát biểu

15 Likes

Vâng anh :beer:

8 Likes

Anh đang bận, để em đếm giúp vậy. Các em bé nhà mình lại đây nghe đếm hộ như này này:

@hoathachthao: Love
@Rongdo007: I’m 2
@hoathachthao: I’m 3
@Rongdo007: I’m 4
@hoathachthao: I’m 5
@Rongdo007: I’m 6

Chúng mình cười lích rích
Anh chị đếm đến mai
Hỏi nữa cũng không khai
Nằm hay ngồi để đếm!

17 Likes