Tam độc!

Chào ngày mới cả nhà
TT Mỹ đang giao động giảm nhẹ do ngóng chờ động thái FED để quyết định xu hướng TT trong thời gian tới.Dầu tăng nhẹ sau khi điều chỉnh giảm 13% sau tuyên bố UAE đề nghị tăng SL.Nhưng a nghĩ o dễ bù đắp được SL thiếu hụt từ NGa, do đó giá dầu chưa thể xuống sâu khi tình hình chiến sự vẫn chưa sáng sủa.TT trong nước phiên qua tỏ ra đuối khi lượng chốt CP vốn hoá lớn bị chốt cuối phiên.Nhưng tình hình vẫn đang trong tầm kiểm soát nhưng o nên quá lạc quan vì với giá xăng dầu liên tục tăng thì CPI tháng này khó lường .Bảo trọng ae nhé.Chúc ae ngày mới may mắn.Love all

78 Likes

E gây chiến đâu?TL lịch sự là khác!Chỉ là ghét cái thể loại k nói được lời hay thì im mịa cái mồm cho không khí nó sạch

11 Likes

Chúc cả nhà ngày mới vui vẻ.

9 Likes

Love you! :kiss::kiss::kiss:

15 Likes

dạ, tại e chưa hiểu lắm ý của chị HIT anh RUN là mã nào ah

9 Likes

A o quan tâm e ah.Ae hỏi trong pic a biết thì TL cho ae biết e ah.Cuộc đời đó có bao lâu mà hững hờ.

54 Likes

Hit & Run là phương thức thực chiến, ko phải là mã bạn ạ :smiley:

10 Likes

Haaaaaaa! Chị có nói em gây đâu! Hạ hỏa. Bấm biểu tượng hộp thư, chị tặng mã này hay lắm nhé

17 Likes

Biết vậy nhưng còn tùy thái độ!M có phải phật được đâu ạ?

8 Likes

tại e mới vào lại pic nên chưa biết sẽ hit and run mã nào. nhờ anh chị giúp đỡ ah

6 Likes

Chúc cả nhà mình cuối tuần thảnh thơi, vui vẻ và tươi trẻ nhé. Chỉ báo tham khảo :laughing:
image

18 Likes

Em chào anh @Rongdo007 và chị @hoathachthao. Chúc cả nhà ngày mới vui tươi, bình ann mạnh khỏe nhé!
Còn gặp nhau thời hãy cứ vui
chuyện đời như nước chảy hoa trôi
Lợi danh như bóng mây chìm nổi
Chỉ có tình yêu ở lại đời
Love all, and all love for one!

17 Likes

image

20 Likes

Ok Tks e.Have nice day e nhé

17 Likes

Hnay nhảy k cụ :grin:

6 Likes

Thấy chỉ báo này là lạc quan hơn chút rồi :joy:

10 Likes

Nó là chiến lược vừa đánh vừa chạy .Một chiến lược quan trọng và quen thuộc trong ĐTCK.Kick and Run mới sợ

31 Likes

Chúc Anh Rồng và Chị Thảo cùng các anh chị ngày mới suôn sẻ, may mắn.

10 Likes

Em đếm chỉ có 1 2 3 5 thôi c BP ạ!

5 Likes

anh ơi e còn APH, có nên thoát hàng k ah

5 Likes