Tam độc!

bác ơi đừng hỏi những câu như thế, c HTT vừa nói ở trên xong

5 Likes

Lại nhỡ

2 Likes

Chào bạn, thấy thông tin bạn là “Học sinh dốt”.
Nhưng mà bạn biết tìm hiểu về CK và có độc lập ra quyết định là mình khâm phục học sinh lắm đấy. :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover:

8 Likes

Hãy đọc lại những comment ở trên để chọn xu hướng như a Rông nói ah,

4 Likes

sấp mặt tiền của em lại nở …hí hí

4 Likes

Có 1 số b xin mã m pm!tuy nhiên các ban lại đi nói trên pic công khai!xin lỗi mng nếu có bạn nào có ý định xin thì đưng pm m vì m k tl!sory mng!

7 Likes

Bạn có thể canh giá 50 để bình quân, theo ngu kiến của mình là vậy.
Anh Rồng vẫn luôn nhắc

10 Likes

Thật ra có 1 cách nghĩ đơn giản là -4% cắt nửa, -8% cắt hết. Không ai đúng mã cả, giờ thị trường chưa rõ ràng nên việc đầu tư cũng có rủi ro

8 Likes

KBC mình báo 58 sút sắp vào sóng chỉnh ae k nghe. Chờ xuống 52 múc cho tối đa lợi nhuận k thích :))

15 Likes

Sáng nay hàng của e đi tàu lượn quá, lúc trước như thê này là thở oxy, mặt mày tái xanh, dạo này theo các anh chị kinh nghiệm chiến trường cảm giác đỡ say sóng hơn a

3 Likes

xin nhỗi bác, có tội lỗi quá k, sao e đọc cmt này của bác e chỉ muốn cười :smiley:

5 Likes

Hì, cảm ơn bác. hi vọng sau này em đc lên cấp làm sinh viên :smiley:

4 Likes

Ms Kiều Trinh bảo về 50± anh Cường ạ

5 Likes

Học sinh chụp ảnh này ở đâu đấy? :smiley:

3 Likes

Mọi thứ chỉ nên tham khảo các ace ạ, ai cũng có thể sai, vui thôi đừng vui quá, em may mà nay chỉ bắt cổ cơ bản có trong list. Chứ f0 gà ko biết gì, bắt linh tinh lại chít…

6 Likes

à ảnh này e chụp từ hồi còn trỏe 5 năm trước rồi =)) để cho phong thủy, Tuyệt tình cốc - Ninh Bình bác ạ

4 Likes

PVD lại có giá quá tốt đi ạ :wink:

5 Likes

Cũng có đoán là ở Ninh Bình.
Không ngờ trúng phóc. :wink:

3 Likes

C ơi hnay có mã gì k ạ cho em hihi

5 Likes

Nằm im thở khẽ thôi, bắt dần xuống 37 rồi, ko biết nay có fl ko bạn ạ

5 Likes