Tam độc!

Chiều nhé

5 Likes

Em chào anh Rồng,
Em chào mọi người ạ
:heart::heart::heart:

6 Likes

Bác V quay xe.

4 Likes

Hihi inbox riêng cho đỡ trôi c mình nhé. Bé hay đi chơi buổi chiều :rofl:

8 Likes

Em nghĩ thì ko đâu ạ, lực bắt cũng mạnh, 2 con PVC và PVB cũng thoát sàn rất nhanh. Dầu khí chỉnh là nhiều người sẽ múc lắm

11 Likes

Hàng a Rồng có KSB đẹp quá này.

6 Likes

Nay PVD mà ko rút chân là mệt rầu :joy:

8 Likes

“Hãy có trách nhiệm với cuộc đời mình! hãy biết rằng chính bạn là người sẽ đưa bạn tới nơi bạn muốn đến chứ không phải ai khác.”.
Ae mới đầu tư chịu khó trau dồi thêm kiến thức cho vững rồi hẵng nghĩ tới chuyện kiếm tiền! Thay vì dùng rìu chặt cây trong 3h thì dùng 2,5h mài sắc lưỡi rìu & dành 30’ để hạ nó đi. Thực tế k ai dí tay các bạn vào nút mua cả nên mọi ý kiến anh chị cho các bạn chỉ nên tham khảo & cân nhắc, để tránh tình trạng có 1 số thành phần lỗ thì sân si, lãi thì có khi tới 1 lời cảm ơn có khi còn chẳng có.
" Tôn trọng bản thân, tôn trọng người khác & có trách nhiệm với tất cả những gì ae làm"
Chúc tất cả ace đầu tư thắng lợi! Thân!

12 Likes

Chiều bắt mà bé lại đi chơi?

8 Likes

Em cầm giá vốn 36.1 :heart:
Nhờ anh Rồng cả

8 Likes

Quả bắt đúng đáy là hơi thần sầu đấy bạn nhỉ.

5 Likes

Target 40 nhiều người chốt nên giờ chuẩn bị làm lại vòng mới thôi anh Juu :grin: Năm ngoái khi anh Rồng bảo mua 18, đâu ai nghĩ nó sẽ có ngày lên 40 như giờ. Em vẫn nhớ anh @Venus987 full PVD từ thời điểm đó. Lâu rồi k thấy ảnh

9 Likes

Choa e với :stuck_out_tongue:

6 Likes

Cho em theo với chị :laughing:

6 Likes

Khi nào có tàu mới pm mình vs nhé. Mấy hnay chả có time chứng cháo, full cash luôn

6 Likes

Tội lỗi j b?

6 Likes

Vâng bác ah, có tàu bác Khoai em dc pm sẽ pm cho bác

7 Likes

Chào cả nhà, hôm nay bận quá, chả có thời gian xem chứng cháo nó như thế nào.

10 Likes

chào anh Dongphi!!! chứng trần thêm hạt tiêu rồi anh. hehe

5 Likes

Không, a ko chơi con nào thủy sản, chỉ logicstic và một vài con cơ cấu thôi

4 Likes