Tam độc!

HPG nhúng xuống 48 kìa anh, cơ mà em ko thích thép, kể ra nó an toàn anh nhỉ, lên 60 là ăn đậm

4 Likes

A thấy cũng hơi oải. E đang đâu đấy? Nhà khu vực nào? Vẫn làm bên bắc Thăng Long hay ở đâu? Chiều tối tầm 18h30 a mới về. Có ngồi thì gần nhà a có quán vị số 68 Ngụy Như Kon Tum, qua đấy a rủ thêm thằng bạn, e cũng thêm thằng nào đó ngồi làm mấy chén rượu.

9 Likes

Thép HPG a nhả lâu rồi. Mới có xèng chơi nhảy nhót con khác.

3 Likes

Chuẩn chè tam rượu tứ anh ah

5 Likes

ối ồi, nhâu hử Ka ơi, e xin chén =))))))

6 Likes

E và mấy nhóc sao rồi?

5 Likes

2 đứa cắt sốt r anh, cu thì đang húng hắng ho. 4 ng lớn thì dính cả r. Bh ở nhà ôm nhau hát ca thôi a ah

7 Likes

Vâng tks bác, trc còn có time bám pic bh thì nhìn cmt nản k muốn lội

7 Likes

Vừa xem, chưa đâu, nếu ko phải cản nhẹ của phiên t+ ngay trước thì là lái đang ép ra hàng cho tàu nhẹ bớt thì có chạy thì chạy.

4 Likes

Khéo em cắt nửa Ghếch sang C4G quá bác ạ, nản anh Mượt ghê :sweat_smile:

1 Likes

Tại sao phải hit and run thời điểm này. Như đã nói ở trên, tình hình biến động từng ngày, từng giờ nên khó lường. Ngay cả hàng hưởng lợi do cấm Nga thì TQ vẫn là nước nhập khẩu hàng đầu từ Nga với hàng hóa nvl. Từ năm ngoái TQ đã cấm xk phân, nó đầu cơ cả núi. Ngày đẹp trời nó xả thì thế giới ngập trong C ứt. Chiến tranh bằng vk, chiến tranh thương mại đều là cuộc chơi tay lớn. Để ý nguồn nvl của VN nhập từ tàu khá nhiều, tàu lại nhập từ gấu

25 Likes

Tối e phi qua ngồi với anh :grin: chắc em đi 1 mình thôi a ạ

9 Likes

Em theo cùng mấy!!!

9 Likes

bác ơi e đu HPG từ năm ngoái giờ vẫn chưa về bờ

6 Likes

Bao giờ anh còm đọc cũng đầy hình tượng.
Chúc cả nhà ăn trưa ngon miệng!

11 Likes

Trẻ con ok là ổn rồi, ng lớn thì cũng nhanh thôi, xông thuốc viên đông y, uống xuyên tâm liên tổng hợp, vừa trị ho vừa thông cổ mát họng. Hỏi bác sỹ cái bồi bổ phổi chứ a đến giờ vẫn ho, giọng rè rè.

9 Likes

Cứ theo hình tượng mô tả thì ăn trưa dễ nuốt lắm ấy chị!

8 Likes

Anh gọi gà nướng vs nếp cái hoa vàng nhé :purple_heart:

8 Likes

Đấy trẻ con cắt sốt là ổn, ng lớn bồi bổ vào rồi thì là theo dõi hậu covid cho con nhé em! Thương cả nhà!

9 Likes

Ok, để a gọi thêm 1,2 thằng cho đủ mâm, e thử ới Yoyou … xem có diệt mồi miệc gì ko?

8 Likes