Tam độc!

Lại thả thêm tim. Thả tim kiểu riêng Hanoi thì F ko cấm được nữa. :purple_heart: x 1000

9 Likes

@Timing: nóc nhà anh sức khỏe ổn chứ?

4 Likes

Theo dõi để rút kn, chiêm nghiệm thôi. Chứ vào giờ rủi ro. Thói quen cũ của lái thì tầm 78, số chẵn thì tâm lý người ta hay thích thì có thể 75. Target đôi khi đặt ra chém cho vui, đừng neo ý vào đó mà đôi khi bỏ qua thực tế là cây nến. Để mình nghiệm xem case này, thú vị phết. Cảm ơn ae share mã này.

8 Likes

Cảm ơn em, sắp khoẻ và tái nhập cộng đồng, nhưng anh lại sắp mất tự do rồi.

3 Likes

Anh gia nhập team cùng em và a Sống ah? Hay nóc nhà tái hoà nhập thì lại đứng sau lưng giám sát anh?

5 Likes

E nghĩ nếu về vẽ chart thì lái vẽ giỏi hơn mình!m nghĩ chỗ này có hỗ trợ lái đánh vỡ hỗ trợ!chỗ kia đỉnh lái đánh phá đỉnh!thế nên thời cơ lái úp là chỗ k ngờ nhất

5 Likes

:rofl::rofl::rofl: em có bình rượu mơ ngâm 5 năm đang đợi chị ra để 3 say chưa đó

4 Likes

E đoán xem? Nhà mình em bị hay còn ai ko? Vui là nhanh khoẻ thôi.

5 Likes

Toàn lái vẽ đấy chứ, mình chỉ xem và thẩm tranh của lái thôi

4 Likes
  1. Em đoán là khả năng thứ 2.
  2. Riêng chỉ mình em.
  3. Em ko có ngày nào ko cười giòn cả anh ạ, tính cà khịa ko chữa được. Hôm nay cười ko ra tiếng thôi chứ vẫn ngất lên ngất xuống. Anh xem, Tím có khổ không? :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:
4 Likes

Ôi rượu mơ á :purple_heart::purple_heart::purple_heart: ngọt ngào quá đii.
Anh @Juu ơi lại bổ sung rượu mơ.

Ủa ủa, nhưng mà sao ai cũng chờ c ra uống rượu cả vậy :see_no_evil::see_no_evil::see_no_evil:

5 Likes

Chứng khoán sinh ra trong sợ hãi lớn lên trong nghi ngờ và chết trong thoả mãn. Thoả mãn chưa ?

8 Likes

Vì nhìn chị là đã thấy say rồi. Nhất là anh @ThomasShelby

4 Likes

@chat1186 đâu ấy nhỉ?

4 Likes

ủa chị 3 ốm sao chị. mấy nay e ít lên nên k nắm dc sự tình :slight_smile:

6 Likes

Vy nó iu chị. Chưa buông bỏ đc. Sao dạo này các em đi đâu vắng cả

7 Likes

Hahha! Mai dậy đọc thấy anh ấy lại khóc vì bị gắp rót

5 Likes

Chị 3 giữ gìn sk ạ, mong vy bay xa :relaxed:

7 Likes

ồi, lại đến lượt chị sao, lần lượt chúng ta bị hỏi thăm cả rồi… :slight_smile: mấy nay e có lớp học tối, còn mọi ng thì chắc cũng mệt, bận… chị bị lâu chưa? đỡ hơn chưa ạ

8 Likes

C có kể lể hết chiều & tối nay đới. C đang vẫn khoẻ :)))))))) trừ một số thứ ko khoẻ. Nhưng k phải họp & ko quát ai

11 Likes