Tam độc!

:purple_heart::purple_heart::purple_heart: :purple_heart:

7 Likes

Tô vít thì đi nghỉ sớm đi e.đuổi dc nó đi thì lên trên này quẩy tiếp

6 Likes

Chị nghỉ ngơi giữ gìn sức khỏe đi ạ. Mấy nữa còn cùng pic ăn bánh tráng nướng chứ

6 Likes

dạ

4 Likes

Ai rồi cũng phải sống sang chảnh (chanh sả). Mong chị sớm đá được em vy

6 Likes

chị giữ sức khỏe nha… k phải họp thì tận dụng thời gian nghỉ ngơi nha chị. :slight_smile:

5 Likes

Vì c mình ốm nên e sẽ chăm lên F với c hơn :heart_eyes:

7 Likes

Thế này ma 2 tháng 2 cô kể cũng lạ… :relieved:

7 Likes

hát cho chị nghe 1 bài đê, để chị ấy lấy tinh thần đi khịa tiếp nào =)) bao giờ hát thì ới để chị bịt tai lại nhé :))

8 Likes

:purple_heart::purple_heart::purple_heart::purple_heart::purple_heart::purple_heart::purple_heart::purple_heart:

6 Likes

Em Vy thương chị rùi à, giờ sao rùi? Có sốt, ho gì hem?

5 Likes

Giờ có đủ đấy :rofl::rofl::rofl:

6 Likes

Hý châm ngôn cụ cr7!kkk!ngay lúc thoả mãn là dễ thượng mã phong ạ!

7 Likes

Khăn ấm nhé chị :wink:

6 Likes

Đấy là A7 nói thế. E lặp lại thôi. K dám nhận cái hay về mình đâu

4 Likes

E thấm câu của cụ @Upbo là phải luôn xác định cái đẹp k dành cho m a ạ!chơi xác định thắng khi cần đua lệnh đu đỉnh phải đu!khi cần phải xuống có sàn cũng phải táng để xuống!

4 Likes

Nghe cái thằng đấy thì sớm tử vì đạo nó khuyên ae vào FLC giá 18 đấy. Cái thằng ăn chán ăn chê DIG CEO lại quay ra chim lợn A7 thì chịu r. Chả biết tài đến đâu nhưng hèn thì thấy r :rofl: .
Bạn thích thì cứ theo nhưng mình chả thấy có tương lai gì với người phụ nghĩa cả :rofl:

3 Likes

Mỗi ng m học ở họ cái hay a ạ!cái j chắt lọc m chắt lọc!vụ 10/1 thì cao thủ nào hô chẳng té ngựa a ơi!đó là bị a quyết đâm sau lưng!e lúc đó mới vào tt ngu ngơ k biết xuống đường nào và chết đến bây giờ!

3 Likes

Nhận rồi nhé hahha

6 Likes

@Cuong_Nguyen7 vs @F0timthuyentruong stop tranh luânn về người khác ở đây đc rùi nhe, vui thôi, k vui quá

6 Likes