Tam độc!

Em biết mà!! Ngu chịu, em có chỉ đích danh ai đâu!

3 Likes

Em nể nhất chị HHT khuyên em nên không tin 1 ai!!!

4 Likes

A cũng đang full mg cổ đây.cứ bình tĩnh để ra quyết định sáng suốt.chúc e thành công :smiley:

4 Likes

Nay say có j các bác bỏ qua! Say hay nói thật lòng!!!

5 Likes

Em chơi vui mà!!! Có 1/30 ts chơi chúng thui!!@

5 Likes

Anh đừng khoe nữa, em đay nghiến nhắc nhở bao lần rồi, sư phụ a cũng nhắc, cẩn trọng hơn đi nhé

6 Likes

Uhm em ah. Cuộc sống bao giờ cũng có nhiều trải nghiệm cho ta rút kinh nghiệm, có vấp ngã có đứng lên. Em tin ai hay ko - ko quan trọng, quan trọng là em LÀM đúng.

5 Likes

Có chim bênh rùi

6 Likes

Có sao nói vậy mà e.chẳng lẽ bảo full xèng. :rofl:.

6 Likes

Tàu đang Omicron BA. 2, dù có vẻ như CP sẽ ko tiếp tục kiên trì với zero covid, nhưng nó đã phong tỏa cả Thâm Quyến với 66 ca nhiễm. Với Tàu, ko gì là ko thể.

8 Likes

Nghe những lời nói này thấy buồn , từ bao giờ đồng tiền của người khác được ace trong pic quyết định nhỉ.Được ăn thua chịu , vào thị trường với tư thế đánh bạc thì thua lỗ tại tay.Còn trau dồi kiến thức thì đánh bạc cũng là đầu tư.Sao lại đổ lỗi cho người khác khi họ có ý tốt tích cực nhỉ.Những cao thủ rồi sẽ chán bỏ đi vì những lời nói như này.

( Tiền mình thì nên mình tự quyết, mình k quyết được thì cũng nên biết tại sao mình bỏ tiền ra )

19 Likes

Thường thì nói khẩu quyết thế chẳng ai bán nhà để chơi chứng đâu em ạ. Nhà Tam Độc có treo sẵn bảng ngay trước cửa, trên đời này, tránh nhất tam độc: Tham - Sân - Si, tuyệt đối tránh xa.

Giống như người ta hay nói, ôi mất hồn! Nhưng nói được câu đó chứng tỏ hồn vẫn còn đấy em.

14 Likes

Ah, về đoàn kết của Liên minh EU ah em?

9 Likes

E đang muốn nghe để hiểu thêm chị

7 Likes

Chiến lược “diễn biến hòa bình” đọc đi cụ :wink:

8 Likes

Ý em là, cần hạ dần từ trước, khi đc nhắc đích danh.

8 Likes

Vâng anh

7 Likes

C đi từ bản chất sự vật hiện tượng nói chung, khi mà mối quan hệ kết hợp với nhau vì lợi ích, hoặc tập hợp tổ hợp các phần tử khác nhau lại, bao giờ cũng có những dịch chuyển, vận động bên trong nó, những khoảng hở, những va chạm. Kết dính có thì nứt vỡ cũng có.

10 Likes

Đứt, say quá.

7 Likes

A hiểu rồi thanks e

6 Likes