Tam độc!

Thành Long ca luôn rồi hả chị :joy:

5 Likes

Cô cô @Myanh79 đi tìm Dương wá rồi chị ơi

4 Likes

Các anh chị đều là người thương chúng em cả. Nhưng cuộc sống có người nọ người kia. Biết làm sao đc ạ. Bao lần ac thất vọng buồn bã nói như mặc kệ chúng e mà rồi vì tình vì nghĩa ac vẫn ở đây dạy bảo nhắc nhở, chúng e đều biết cả. Em mong mọi ng dù là ai cg nên có trách nhiệm với hành động của mình. Đừng đổ lỗi cho ai cả. Tại sao ngta đánh đc ăn mà mình thì k. Trong khi anh chị đều chỉ dẫn công khai. K riêng ai. Chỉ 1 số rất ít là quay lại tỏ thái độ. Còn đa phần ai cg rất kính trọng và nể các anh chị ở đây. Em mong a chị k để tâm đến những lời nói vô tâm đó tránh ảnh hưởng đến tâm trạng. Chúng e dù k hay nói ra nhưng đều rất kính trọng yêu mến a chị. Mong anh chị giữ tâm trạng tốt để có giấc ngủ ngon cho 1 tuần mới đầy thách thức phía trước. We love you @Rongdo007 @hoathachthao

19 Likes

Không nặng nề gì đâu em bé.
Ngủ ngon nhé, đang từ cô bé vô tư mà giờ cũng nhiều tâm hự ghê.

10 Likes

Hnay hở ra cưới Chuiiii rùi mờ :stuck_out_tongue_closed_eyes:

7 Likes

đọc cái câu “Long ca lại say” ko có gì hơn là cười lăn quay em ạ

9 Likes

:kissing_heart::kissing_heart::kissing_heart:

10 Likes

Khôn quá!

13 Likes

Em đứng hình 2s rồi mới cười. :rofl:

7 Likes

Hnay e thấy c phản pháo em hơi bất ngờ. E k buồn vì lời nói bạn đó mà e hơi tụt mood vì thấy c với c 2 bùn thui. E cg k mấy khi lên tiếng những lúc ntnay. Chắc e Vy để lại cho em di chứng nhạy cảm quá mức cần thiét dồi. Mn k nặng nề thì e vui dồi. Nghe nhạc và ngủ thui ak. Hihi

7 Likes

Chị 3 ơi, sau 14 ngày mình làm tí nước màu được rồi ý nhờ :sweat_smile:

8 Likes

Được rồi em ạ. Đang thèm muốn chớt =))). Làm gấp đôi dự định đi em, hộ phần chị =))

10 Likes

E lí lịch oách thế này mà cưới chui á. :facepunch:t2::facepunch:t2: Voi chín ngà gà chín cựa còn chưa duyệt nhá :sunglasses:

9 Likes

Yêu em :purple_heart:

9 Likes

Nhất trúy ạ. :star_struck:

7 Likes

Em lại bị covid lần 2 rồi mấy a c ạ. Lau lắm mới ghé lại nhà. Chúc a rong và các ace nam.nay thắng lợi to

11 Likes

Hôm qua nay còn tiếc, vừa chọn được 1 chai nước màu hịn cho cuối tuần, thì lại vào phòng nằm 1 mình, chung quanh toàn nước muối, chán =))

8 Likes

Mai inb nhờ @minhduc12122003 làm cho cái lí lịch nhé :stuck_out_tongue_closed_eyes:

8 Likes

Nhân lúc em uống nước trắng, 2 đứa em em nó khuân mất mấy chai nước màu của em rồi :sob:

8 Likes

Cũng có màu … trắng còn giè chị :see_no_evil:

7 Likes