Tam độc!

Trời ơiiii, thất thoát nặng nề

7 Likes

Lúc nào có gửi tôi giữ cho nhé, k mất 1 giọt… :rofl:

6 Likes

Mất cả chai chứ gì, mà nay tôi nhìn ông thấy quý ghê cơ. Có khi gửi thật :heart_eyes:

6 Likes

Take care em nhé. Lần 2 vất vả hơn lần 1 đó. Em ở đâu? SG nhiều người lướt vòng 2 lại vòng 3 nữa… Nói chung, con Vy này ko dễ chịu tí nào.
Thay mặt cả nhà chúc em sớm khỏe, một lời từ biệt em Vy ko có tình cũ ko rủ cũng tới lần nào nữa.

9 Likes

Thế là cái nước thần thánh gì đấy? Chị lạy các em!

11 Likes

Tứ đổ tường các em chị xơi 3 rồi. Chị Muội muội HTT của Long ca. :heart_eyes::heart_eyes:

8 Likes

May quá lão @chunlulu đang ôm em Vy :mask: k tèo

7 Likes

@Timing: chưa ngủ hả anh? Nóc nhà nay cho ngủ muộn thế, hay anh vẫn chưa được tiếp nhận?

6 Likes

Chị í thả thính lộ đến nthe dồi a còn chần chừ j nữa. Đào chân tường của bạn hiền đi. Cướp dâu ra đảo đi kìa :joy::joy:

7 Likes

Thạch Thảo Muội Muội, Long ca… sayyy rồi!!!

9 Likes

Ồ mấy đứa em bắt trend nhanh thật! Long ka với muội muội? :roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:

10 Likes

Mai em lồng tiếng câu nói của anh @Rongdo007 lúc nãy với chị: “Long ca say rồi” bằng tiếng thuyết minh phim HongKong cho chị làm chuông tin nhắn của anh

10 Likes

:bowing_woman:

9 Likes

E ở trong nam a ạ. Lần 2 bị Ho nhiều hơn…nhưng đợt 1 e bị hậu covid ho dai dẳng.

8 Likes

:crazy_face::crazy_face::crazy_face:

8 Likes

Em với úng, vừa khen ở trên xong :sneezing_face:

6 Likes

:sneezing_face: :sneezing_face: :sneezing_face: Em nhắn Vy: anh ko muốn cả năm cùng em làm người hay ho…
Bảo trọng em nhé, nc muối là bạn thân, họng em đừng xông nhiều, nóng cũng làm tổn thương cổ họng đó. Tinh dầu tốt. Các loại hương liệu đều tốt. Xông cả phòng hoặc diện tích nhỏ, ko xông trực tiếp vào họng nhiều lần.

8 Likes

Nghĩ đến thuyết minh câu này em nói thật là có hơi rùng mình, vì đọc lên ngữ điệu cứ phải hơi có tý “nũng nịu”…

@PgPg nhỉ

7 Likes

:bowing_woman::bowing_woman::bowing_woman: mấy đứa tha cho chị. Chị đi ngủ đây. G9

8 Likes

Mua yến sào SKV về uống bác nhé

3 Likes