Tam độc!

Mai e nghĩ có thể múc 1 ít dòng dầu. Các mã e thấy đều bắt đầu gần ma 20. Phưn thì chắc phải đợi thêm

6 Likes

5tr có gì so với tk bạn đâu nhỉ :rofl:

6 Likes

vẫn bị fomo bác ạ, lúc VNI húng lên tưởng giật ngược lên 1470 luôn, chuyển mấy lệnh thành MP nó kéo giá vốn lên cao mới cay T.T

5 Likes

Đầu tư thì đừng cảm xúc quá. Nên chán chán 1 tí bạn nhé. Đừng nghe ai hô hào cả. Phải có khả năng tự qdinh. Ít lên diễn đàn nghe ngóng thôi

11 Likes

OK bác, nay tôi bị cuốn quá, tưởng là bắt đc nhịp mà trượt :smiley: quả nhúng về 1438 rồi rút chân, tưởng tạo lập húc ngược lên 1470 ép ae phải mua đuổi luôn, ko ngờ lực bán cuối phiên tuôn ra mạnh vậy. Haizz

3 Likes

Chưa nên múc hôm nay đâu. Mình nhận định chung với a Rồng. Tùy dòng mới có thể mua hnay.Cứ bình tĩnh chờ cơ hội. Nó không lao vèo 1 phát đi ngay đâu mà mất cơ hội

6 Likes

Bạn nào theo mình DPM từ 48 thì giá nào các bạn bán cũng lãi rồi. Cứ quản trị đúng rule thôi

11 Likes

Nay chỉ là ngày valentin trắng thôi các Bác

2 Likes

19 Likes

E giờ tranh thủ đọc lại comment hôm nay của ac. Dừng lại đây với đầy cảm xúc. E xin trộm câu này đi hâm nóng với nóc nhà em :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

7 Likes

Cột chứ?

6 Likes

:roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:

6 Likes

Câu đó a rể nói với chị nhưng anh nói public, thành của chung ròi, hahaaa

6 Likes

Hit & Run thì cũng có ăn, nhưng phải đúng mã. Nhìn xa thì tt hơi buồn

8 Likes

Nhìn cái bát úp với còm của anh Timing nhớ đến bài hát này. Chiều chiều nghe cũng hợp.

11 Likes

Bài này khá hay, hợp tâm trạng c mình ạ :laughing:

4 Likes

:purple_heart: :purple_heart: :purple_heart:

4 Likes

Nghe bài quên hết chứng cháo. :rofl:.mà nó nói về cái gì thế nữ tướng

4 Likes

Để nhớ 1 thời ta đã yêu. Cũng tương tự :rofl:

4 Likes

E nghe bài này lại nhớ cô bé sút e nên hạp ah.a thấy giai điệu hay muốn xách ba lô lên đi chơi tiếp :rofl:

4 Likes