Tam độc!

Đều đúng hết cả đấy :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart:

Là tình yêu tuyệt đẹp, rực sáng, đầy cảm hứng. Trong ký ức. Nhưng còn mãi. Yêu - cháy bỏng; Chia tay - đau lòng (nhưng ko chỉ 1 lần).
Khi hoàng hôn buông xuống, người tình xưa nhớ lại những hồi ức tình yêu đẹp đẽ ấy, những trải nghiệm đã qua.

Giai điệu đẹp thật, cứ tận hưởng thui anh @Hoang_Luu78, ngại gì ko đi chơi tiếp :wink:
Chuẩn hợp tâm trạng @Cuong_Nguyen7 nhỉ.

12 Likes

Em chào anh chị, em là người mới, mở tk được 1 thời gian nhưng toàn tàu ngầm. Nhờ anh @Rongdo007, chị @hoathachthao cho tranh, và được học hỏi rất nhiều ở các anh chị lão làng khác. Đợt sập này em vẫn lãi (dù ko đáng nhiu vì vẫn chưa đủ kinh nghiệm, bán hơi chậm) và biết thu về tỉ trọng tiền mặt kha khá, biết mua bán cân nhắc bình tĩnh hơn. Em chỉ ngoi lên để cám ơn các anh các chị thôi ạ xong em lại tàu ngầm tiếp.

18 Likes

:roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes: hnay có tiết mục tự sự à chị

7 Likes

Một niềm vui nho nhỏ trong một ngày làm việc mệt mỏi. Cảm ơn bạn!

14 Likes

Dạ nhiều lúc em cũng ham hố, đu theo mặc dù quá điểm mua các anh chị cho, cũng đã lỗ n em tự hiểu mua bán là ở mình và do em quá thiếu kinh nghiệm. Em vẫn cần học hỏi các anh chị nhiều lắm ạ.

11 Likes

Có Cường nhà mềnh tự sự thôi.
Bài này hay mà em. Cứ cái gì hay & đẹp là chị thích.

6 Likes

Sự tiếc nuối về kỉ niệm đẹp ạ. People change. Memories don’t

7 Likes

You’re welcome!

7 Likes

:star_struck:

10 Likes

Em cũng tàu ngầm con này của chị cho mà em chưa dám mua, em mua ddv theo chị giá 24, thấy sáng nay giữ giá mà đến chiều sụt nhanh quá bán ngay giá 30, may vẫn lãi. Em vẫn sợ chưa múc gì ạ.

6 Likes

Chị bán lúc 33, chị có nói trên pic

12 Likes

Em có đọc mà, thế em mới bảo em chưa đủ kinh nghiệm ạ, mua bán chưa dứt khoát, đáng lẽ ra đủ kỳ vọng như chị bảo 10 giá là bán luôn n em vẫn ham ạ :sweat_smile:

4 Likes

:grin:

8 Likes

Con BTN targ thế nào vậy chị

5 Likes

Em đọc chat chị cho

6 Likes

Con gì đấy bác

4 Likes

Con này thanh khoản hơi ít chị ạ

5 Likes

Thế mới dễ lái!

9 Likes

Có e nào mới k chị @hoathachthao. Margin đc nữa ạ :))

5 Likes

Có, mai chị bắt tiếp :star_struck::star_struck::star_struck:

10 Likes