Tam độc!

Ko biết thanh niên đấy đầu có vấn đề ko nữa cơ

5 Likes

b có 2 cách 1 là mở topic mới 2 là về f3 kia. Ở đây ko ai chào đón b

6 Likes

Anh ơi đừng buồn ạ, mặc kệ họ. A đừng đóng pic nhé. F này em chỉ vào xem mỗi pic của A thôi.

11 Likes

Chào bạn Unifo

Cảm ơn bạn có ý tốt cảnh báo mọi người, đặc biệt với người mới hoặc chưa có kinh nghiệm, nhất là với những con hàng thế này. Điều này ghi nhận ở bạn.

Nhưng cổ nào dù lởm đến đâu, biết vào đúng nhịp thì vẫn ăn, thậm chí ăn to là đằng khác. Có người nói, cổ tốt là cổ lên giá. Vậy thì rác, lởm có lái lên là vẫn ăn. Quan trọng là nhìn ra điểm nào cần vào, cần ra. Mình đánh giá IDI, SJF, ASM, TNI mà nhìn họ Louis thì vẫn còn kém một bậc. IDI, SJF, ASM bản thân mình có xui một số anh em máu me, thích cảm giác mạnh múc hôm qua, nên ai cầm thì chưa đến lúc lo lắng như bạn cảnh báo đâu. Bạn cảnh báo 1 đến 2 lần là mình nghĩ đủ rồi. Giờ thì bạn có thể bình tĩnh hơn được chưa?

18 Likes

A rồng ơi, đừng đóng pic. Em ko mấy khi bình luận vì ko có nhiều thời gian theo dõi pic để bắt nhịp câu chuyện nhưng mỗi sáng vẫn vào xem nhận định của anh. Thực sự trân trọng các anh chị trong pic vì những nhận định của riêng mình. Đừng để bụng những người ác ý a ạ

13 Likes

Ông bị ngáo roii, anh Rồng từng nói nương theo lái thì sống, chống lái chỉ có chết. Ông chống lái thì đi thôi cứ lải nhải hoài. Anh Rồng ơi đừng đóng pic để ae fo như em còn nương tựa anh ơi. Cũng nhờ anh nhận định bọn e mới có hướng để đánh anh ạ

12 Likes

Bình tĩnh a rồng ơi , chuyện nhỏ bỏ qua đi a , a mà bỏ pic là ae nhỏ lẻ lại lạc vào ma trận của các a lái tốt bụng rồi.

16 Likes

Kệ bác rồng ơi. Bác đừng nóng!

11 Likes

Bỏ qua những thành phần vớ vẩn đó đi anh, số đông bọn em rất trân trọng những gì anh và các anh/chị/ em trong pic đã làm . Em vẫn rất mong anh SG họp mặt để được gặp anh Rồng. :smiling_face_with_three_hearts:

10 Likes

Bác Rồng cứ chia sẻ tại pic này với mn nhé, nick gây rối và quy chụp Mod trong topic này đã bị tạm khoá có thời hạn như 1 hình thức cảnh cáo.

55 Likes

A ơi tình cảm anh em ở đây gắn bó với anh lâu dài đều rất trân quý mà :sob:

10 Likes

Cả nhà cảm ơn mod ạ, đúng là con sâu làm rầu nồi canh!

14 Likes

A o trách những thành phần như vậy.Muốn phản biện a sẵn sàng mặt đối mặt,nói phải cho đúng vì a chỉ thấy con nào dòng tiền vào báo ae .A o thích phím,ngay cả hộp thư riêng lẻ???a nhắc lại 1 lần đủ trình lên tranh luận về tài chính ,chứng khoán hay mọi vấn đề người thích,R sẵn sàng nhưng đừng lên pic A nói linh tinh a o thích .

70 Likes

Cảm ơn nhận định mỗi ngày của anh, em cũng chỉ xem mỗi pic này của anh thôi

8 Likes

A cảm ơn e,rất nhanh và chuẩn e ah

42 Likes

Lâu lắm mới được thấy a R thực chiến với mn. Đừng đóng pic a ơi. F0 khổ lắm rồi.

11 Likes

Nhiều bạn cũng khái tính chưa được khéo léo thôi mà a , đôi khi bất đồng 1 chút lời nói thôi anh.Chuyện nhỏ chúng ta lại bỏ qua đi a à.

22 Likes

A ơi đừng đóng pic nha, em vô mỗi pic anh để xem hàng ngày thôi, anh đóng là em bơ vơ mất hiccc :joy: :joy:

9 Likes

Gex của mợ thảo nay khá nhỉ

7 Likes

Chúc anh Rồng và mọi người sức khoẻ! Chân thành cảm ơn anh. Anh đừng đóng pic anh nha^^

10 Likes