Tam độc!

Chuẩn anh ạ, đôi khi có những việc không được như mong muốn cho nên anh đừng muộn phiền anh ạ. Đời là vậy mà

11 Likes

Trình thì nó tuổi gì hả anh. Cái kiểu phân biệt vùng miền là đã k chấp nhận đc r. Cay cú chắc cầm nhiều mất ăn thôi ạ

11 Likes

@Rongdo007 Anh ơi, đừng đóng pic. Sao vì những người ko thương mà bỏ lại mấy đứa em thương yêu anh.
Còn một số bạn lạ quá, nếu chỉ có ý định trao đổi thông tin, yêu ghét cổ phần thì các bạn cần tự trọng hơn, ở đây chúng tôi ko hoan nghênh lối ăn nói vô văn hoá. Còn nếu có ý định phá để anh giận, thì chịu rồi,mồm là của bạn, anh giận rồi đó.

11 Likes

Hoặc khả năng là cố tình phá để anh Rồng giận thôi.

9 Likes

A ơi dưngd đóng pic. Đừng vì 1 vài cá nhân mà bỏ tụi em

6 Likes

Cảm ơn mod @suzy. Với F mình đang bị lag thì phải. Tất cả số lượng mình follow bị hủy follow hết mất rồi. Giờ follow lại thì không được.

12 Likes

lại có chú nào vào phá đám à? bảo sang pic TTF tranh tài với a @hoathachthao

13 Likes

hệ thống mới update xử lý dc tình trạng lag thông báo rồi. còn vấn đề bạn vừa nhắc đến cụ thể là như thế nào nhỉ?

7 Likes

Trên thị trường có nhiều thể loại, anh Rồng thấy ai không thích thì khỏi rep, em báo cáo mod ban người đó luôn. Anh đừng khoá pic nhé, cám ơn anh :heart_eyes::heart_eyes:

5 Likes

Là những thành viên mà mình theo đuôi nay => follow. Nhưng khi bấm vào follow lại thì nó vẫn xoay á chị @Suzy
image

11 Likes

Bác @rongdo007 : ae mình là gia cát lượng và chu du…gặp Hứa Du thì bỏ qua ko nên tranh luận ok?

19 Likes

Mình bị gặp phải tình trạng nhưng người mình follow bị bỏ follow hết. Và follow lại thì không được nữa.

Ví dụ: mình follow mod. Nhưng quay trong và k follow được nữa.

4 Likes

@hanoi2021

4 Likes

@doitau @minhduc12122003 Suzy ghi nhận phản hồi này và sẽ xử lý cùng IT để sớm khắc phục nhé. Cám ơn mn!

21 Likes

Pic mình có số lượng chia sẻ ý nghĩa, giá trị nhiều gấp hàng nghìn lần so với 1 vài comment ko hay anh ơi.

Anh đừng đóng nhé.
Đây cũng là nơi giúp cho mng giảm bớt tham sân si trong mình.

Luôn trân quý những chia sẻ các AC!
PLJ đến anh @Rongdo007 :heart:

22 Likes

Em chỉ có mỗi nơi này để về, để củng cố cả kiến thức lẫn tinh thần, và ko thấy cô đơn nữa. Dù sao cũng mong anh Rồng đừng đóng cửa nhà nha anh :confused:

14 Likes

72, ơ kìa cơ sở vượt qua, ps bồi hồi 71.8 . Tôi thấy a V bóng dáng, cổ của anh đáy 1 năm rồi

14 Likes

Cảm ơn mod xinh đẹp nhé. Xong công việc rồi, mời Suzy uống chén trà xanh!

image

11 Likes

@hoathachthao, lái nhà em nghe lời ghê.

12 Likes

cho em hỏi em Bánh tráng nóng có nên mua thêm để bqg không vậy ạ, bữa trc em vào hơi cao

10 Likes