Tam độc!

9k
1 thời sv là thêm gói kẹo lạc, cả xóm bàn xôm đủ thứ chuyện trên đời tới 2-3h đêm.

9 Likes

Chờ TT ổn múc e nhé, 7 múc ok

38 Likes

Hello! Em sắp xỉu vì họp hành đây. Mọi người vui vẻ lên nhé. Em đọc kỹ các comments của bạn ý thì thấy bạn có ý cảnh báo mọi người nhưng chưa phù hợp với tình hình hiện này. Bạn này em biết rất rõ tính cách, cũng bị đu cắt lỗ 1 vài mã nên có ác cảm với mã. Vào mã đúng thời điểm là rất quan trọng. Chu kỳ 1 cổ phiếu là sự quay vòng, có lên có xuống. Người giỏi sẽ nhìn ra trong nguy có cơ và anh @Rongdo007, anh, anh @Meodoian là những người như vậy. Mọi người hoan hỉ nhé, vào pic vui vẻ, tham khảo, ra quyết định cho đồng vốn của mình. Love all!

86 Likes

Bỏ việc đi theo a đánh chứng cho mát đầu

13 Likes

Cảm ơn nha! Có bỏ việc thì tui đã có người để theo rồi. Ông biết là ai rồi đấy, đừng buồn nha! :star_struck::star_struck::star_struck:

24 Likes

Em cảm ơn anh nhiều ạ

8 Likes

Nay nói tử tế ghê. Otte chúc e hp với người iu e

16 Likes

Cảm ơn ông nha! Buồn thì cứ sang pic chơi nhé!

14 Likes

GKM sắp có bđs phú quốc

9 Likes

Kẹo lạc + trà xanh là chuẩn đấy. Mấy ae nghèo ký túc, lại chưa yêu đương gì, kéo nhau ra quán gọi mỗi bình trà với gói kẹo, nhưng phải xin trước luôn cả phích nước sôi mới chịu. Giờ thi thoảng tạt qua trường cũ, có ghé quán, anh chị chủ quán vẫn nhớ và nói chuyện xưa. Thời đó vui thật!

10 Likes

:roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:

6 Likes

Sao thế? :star_struck::star_struck::star_struck:

9 Likes

Sao j mà sao, e nói như đuổi a đi vậy???

5 Likes

A R mà đóng pic chị e ko có chỗ tám chuyện là dễ thay đổi tâm tính lắm đấy a.

6 Likes

em vẫn còn trên đảo Gà Không Móng đây anh ơi. nó miễn nhiễm vni nhỉ :sweat_smile: có tin gì mới up lên pick nó cho xôm anh nhé

7 Likes

Có con ttb nay tím mình bán r :grin:

7 Likes

He he

6 Likes

E học chị :face_with_hand_over_mouth::stuck_out_tongue_closed_eyes:

6 Likes

Em chào anh. Anh ơi anh và các anh chị trên đây là chỗ dựa tinh thần cho ng mới tụi em rất nhiều. Anh mà đóng pic là em bơ vơ ko biết đi đâu về đâu ạ. Anh đừng vì 1 cá nhân mà buông tụi em anh nhé :sob:

7 Likes

B tham khảo con SGT xem mình nhòm mấy nay r mà thanh khoản hơi thấp. Nhưng m lịch sử nó có thể ce liên tục

3 Likes