Tam độc!

Anh có thấy bác Chun.
Sang pic Nước chảy về đông có thấy bác nuôi pet.

5 Likes

Ptc, ogc bữa ko theo kịp nên lỡ mất. Kô fomo hơi tiếc hihi

3 Likes

:rofl::rofl::rofl::rofl: dạ Chun nhà tam độc người iu chị Gấu cơ bác ơi :sunglasses::sunglasses:

8 Likes

Ko ạ, Chun nhà mình là Chunlulu, hông phải cụ Chun nuôi Pet

9 Likes

Hihi hên bữa Bác bảo bản chốt lời nhiều quá nên chốt luôn, may chốt sớm. Giờ căn chỉnh vào lại :slight_smile:

4 Likes

CIG vs OGC a ăn được 2 con đó là mập người rồi :sweat_smile:

4 Likes

Ogc thấy Bác í ăn 3 vòng, ghê thiệt :slight_smile:

4 Likes

Em đợi tàu mới ạ, bác lên tàu mới hú em với ạ em hay chậm nhịp bỏ nhỡ chuyến tàu.

5 Likes

MrKhoai ko đơn giản đâu :crazy_face:

6 Likes

Tui cạm thấy mình đang lạc ở nhà bác Khoai :see_no_evil::purple_heart::shamrock:

9 Likes

Có inbox nhé, tai cũng bận nên cũng ko theo sát được, duyên tàu nào thì theo thôi chứ cũng ko fomo mọi giá.

5 Likes

Để cái bông xác nhận em Tím nhé @anmaixuan @RGB

11 Likes

Ka Ka.

Anh hay đi đây đó nhiều nơi lên nẫn trút.
Chun nhà mình đâu òi nhỉ?
Các chị em nhắc dồi lè.
Hắt hơi trưa?

:smiling_face_with_three_hearts:

8 Likes

Đổi chủ đề ace ơi :rofl::rofl::rofl::rofl:

5 Likes

:ok_hand:t2: bác, quay về tam độc thôi ạ kẻo chị ba muộn phiền :speak_no_evil::speak_no_evil:

6 Likes

:smile: :smile: ờ chết nhỉ, hậu covid tưởng nhà Khoai ai ngờ nhà Tam độc, só rỳ ace :slight_smile:

7 Likes

Em tặng tym tím cho chị ba đây
:purple_heart::purple_heart::purple_heart::purple_heart::purple_heart::purple_heart: :purple_heart:

5 Likes

Chút C2 về kêu xử a này đi C3 ơi, e bị lôi kéo chứ ko biết gì đâu ạ :joy::joy::joy::joy:

5 Likes

Kkk đôi khi cũng như chi 2 đi KLL giao lưu, hay c3 đi nhà Gió hay a BN giao lưu, ai nỡ phạt nhờ e @Hanoi2021 :slight_smile:

5 Likes

Hahaa, đúng rồi ạ. Ko có muộn phiền, mọi ng đi chơi nên nhà mình ở nhà cũng đi chơi.

6 Likes