Tam độc!

Tag @ luôn cũng ko hắt hơi, viết Chun chắc càng ko anh ah

5 Likes

Bác Khoai là cao thủ đới. Nên dù có bí ẩn hay ko phải dễ hiểu thì em cũng thấy bình thường nè. NỂ bác í.

6 Likes

Chị 3 nhận sồi đây! Đóng hộp! :heart_decoration::heart_decoration::heart_decoration:

6 Likes

Đấy kiểu @Jinbei đi giao lưu kéo Susan sang đây chơi vậy :slight_smile: đông vui càng thích chơ.

6 Likes

Phạt anh làm 1 bài thơ hahha

5 Likes

Đúng rùi! Trc có em trai siêu cute @Karma sang chơi nhà mình suốt nữa, nhưng dạo này em ấy hơi bận

7 Likes

Thôi anh xin, để bình yên về trên bản, tt xanh ai cũng vui, thơ xong sập tt ai cũng mệt mỏi :slight_smile:

6 Likes

Không phải chỉ là khen thôi đâu, a rất phục bác ấy, bắt ít trượt, mà đã tăng thì tăng rất nhiều, tiếc là chưa bao giờ mua đc cp của bác ấy, do bác ấy báo mua giá đỏ mà khi mình biết nó đã cao ngất rồi. A đoán như này: Do lượng fan của bác ấy quá đông và cũng nhiều tay to lười tự nghiên cứu nên cứ có mã là aloxo, mà đúng mã có lái nuốt lệnh thật, lái biết mất hàng nhưng vẫn phải cùng chia sẻ thôi, ai nghiên cứu về TA để đánh thì thấy gd đột biến mà tăng thì ai chả nghĩ là mã đó có gì đó nên lao theo thành hiệu ứng tăng tiên tục, ai nhanh chân rút trước thì ăn, còn nhỡ chân thì cũng dễ dính lắm, may là toàn mã có lái và có game và giá đang thấp nên khi tt ngon lại vẫn hồi tốt.

13 Likes

Thư kí dạo này bận bịu lắm, nhất là các dip cướp tàu như này :slight_smile: lo rep tin nhắn cho bà con ko kịp kkk

4 Likes

Công nhận là ib rất khó dùng nếu ko quen đấy. Em check mà loạn cả lên

4 Likes

Dạ đúng anh ạ, em cũng trượt mất mấy e ngon. Cứ theo sát khuyến nghị là ổn anh ạ.

5 Likes

Đúng roi e, nhiều khi cả tiếng sau mới báo về có tin nhắn í, lại lỡ tàu :slight_smile:

4 Likes

Nay cuối tuần mà anh lại không đi làm tí cay cay à :grin:

6 Likes

Thấy thơ ca lai láng, nếu k có chút ít rồi thì quá siêu

5 Likes

Đang trực ca đêm, ăn cắp tý thời gian rỗi chém gió e ơi.

8 Likes

@Hanoi2021 cuối tuần mà nàng cũng không đi đâu giải trí à :heavy_heart_exclamation:

6 Likes

Hy vọng tối nay rảnh rỗi a nhể. Mưa gió này là nhiều ông hay cắt nhầm cáp lắm :joy:

5 Likes

Dạ ko ạ, hôm nay em về nhà, rồi xuống sân đi dạo, ngồi xích đu tán dóc với mọi người.

6 Likes

Xong lát nữa lại làm đôi ba cốc, soạn dăm ba thứ trên máy… tối thứ 6 chưa tính là cuối tuần.

7 Likes

Ui, bọn a coi nó là từ húy ko đc dùng hoặc ít dùng thôi.

5 Likes