Tam độc!

Theo mình sip quả đùi đà điểu đi. Khoanh tay xin lỗi là ổn ha

4 Likes

Ui chuẩn chị iu ơi! @Timing, đùi đà điểu bên Ecopark đầy, chú xem thể nào tạ lỗi đi nhể? :star_struck::star_struck::star_struck:

5 Likes

Thế chị chia sẻ cho e ít đi, e thì ăn cả thế giới cũng k mập nổi :joy::joy:

4 Likes

ngày xưa vợ anh cũng phán như em thế, sau khi “chống lầy” thì than hít khí trời cũng mập :sweat_smile:
em muốn tăng thì làm theo nhé

4 Likes

Đây là người chồng tốt. Để vợ không yên tâm thì không thể mập được

6 Likes

Anh mát tay quá :rofl::rofl:

4 Likes

Giận tí thì thương hơn, em là em thích người phúc hậu :wink:

3 Likes

Em kết câu chị HTT lắm đấy, cười từ nãy đến giờ. Còn gì đâu mà u với sầu, like mạnh :purple_heart::purple_heart::purple_heart::purple_heart::purple_heart::purple_heart::purple_heart::purple_heart::purple_heart::purple_heart::purple_heart:

2 Likes

Em ko bên eco, idol bên đó thôi

3 Likes

bác nói thế này chắc em phải làm gì đó để bx lo lắng rùi :laughing:

3 Likes

Thực ra chị em hay lo lắng quá, trừ khi mập quá ú. Chứ ae có tuổi nghĩ khác, yêu mà, thậm chí thấy đáng yêu

4 Likes

Ngày nghỉ, đi xem cánh đồng chăn bò của Còi đại hiệp. Chắc chắn sự quay lưng tiếp theo của bank và các địa phương sẽ dồn dập cho đến khi có sự chuyển giao rõ ràng. Ogc mất nhiều năm mới hoàn tất thâu tóm. Ở địa phương lọt top 5 GRDP, tốc độ đầu tư hạ tầng rất nhanh chóng như Quảng Ninh trước đây.

14 Likes

A nghỉ lễ vui k ạ. Nhiệt huyết quá.

5 Likes

bác cho em chút góc nhìn của bác về OGC ạ,sau khi đánh lên rớt vài phiên lại ra tin xấu,giảm kế hoạch lợi nhuận :face_with_head_bandage:

4 Likes

Chuyện của anh ấy có khi thời nay nhanh hơn OGC. Nhìn cái ảnh hai vc hôm trước nghĩ cũng tội, nhưng thôi, cái gì cũng có số vậy.

9 Likes

hic hic,không bác nào cho em 1 quẻ ogc hết sao :cry: game thâu tóm không biết còn không,thấy mấy phiên trước lái đánh từ sàn lên trần với vol khủng,không biết là quay tay hay phân phối

4 Likes

OGC rất có thể thâu tóm xong là end game khi ban lãnh đạo cũ đã rút lui. Đội thâu tóm nếu họ chỉ cần tài sản để kinh doanh mà không phải đánh đấm cp thì hết vị. Nếu vậy thì chờ thêm đến điểm cân bằng và xem xét khả năng kinh doanh, biết đâu lại là 1 cp đầu tư dài hạn tiềm năng

9 Likes

Chị ơi. Con Phở tái chín có nên cắt hay tbg giá xuống chị nhỉ. E cầm giá hơi cao

6 Likes

Xem nến tuần, nến tháng đi rồi sẽ hiểu nó đã có tín hiệu gì chưa.

6 Likes

Đây có phải ATR 32 không em?

2011 anh bay mà gặp gió nó bập bềnh lên xuống hơn chơi trứng.

:airplane::small_airplane::flight_departure::flight_arrival::rocket::flying_saucer::comet::fire:

4 Likes