Tam độc!

cảm ơn bác ạ,em cũng đoán thế,họ thâu tóm xong chắc cug không quan tâm giá cp nữa

7 Likes

C mình @Hanoi2021 hôm tr bảo là k sợ chê béo nên mọi ng cứ thật lòng đi ạ. Chả mấy khi gặp phụ nữ thật lòng thế :laughing:

5 Likes

TT đang đánh theo tin đồn. Giờ T.A xếp xó em ạ. Khó cho em lời khuyên.

6 Likes

Ngày 6 bữa là khoa học đó nhé.
Cứ đủ calo cho 1 ngày action là ngon.
:grapes: :melon: :watermelon: :tangerine: :lemon: :banana:
⛹‍♂ :weight_lifting_man:‍♂ 🚴‍♂ :man_cartwheeling: :woman_playing_handball: :man_playing_water_polo:

5 Likes

Chả hiểu đã tính bữa xế chưa nữa. Nếu tính là 9 bữa

6 Likes

Xét gần thì 6 phiên trước là cảnh báo. 5 phiên trước hay sau đó 1.2 hôm thoát. Giờ thì chờ thêm phiên nữa
Đây ko phải là việc qua mới nói, mà theo pp của cá nhân mình. Nên xây dựng tiêu chí và cứ thế mà làm thôi.

6 Likes

Sp giờ oánh theo hệ tâm linh ngồi khấn cp mình cầm cân bằng rồi đánh lên :rofl:

5 Likes

Tôi đã từng tư vấn vài thương vụ M&A, thì việc mua bán, sáp nhập dn là việc bình thường của nền kinh tế thị trường. Đôi khi 1 cp có đội lái họ làm deal gom hộ cp cho đối tác rồi chuyển nhượng theo giá thỏa thuận của deal. Người thâu tóm có khi họ sẽ không tham gia tiếp việc đánh cp mà tập trung vào dn. OGC khó biết đội thâu tóm ý định thế nào, 1 đội đã cầm 51% cp rồi nên giờ game thâu tóm ngã ngũ.

15 Likes

Còn bữa nc màu sp đã tính vào chưa :rofl:

3 Likes

Nay lại uống tý nước chè lạt rồi. :star_struck::star_struck::star_struck::star_struck::star_struck::star_struck:. Coca thì ko dám uống! Thấy nàng bảo hết 1 két

5 Likes

Bác ơi cho em theo cái đuôi với :smiley:

5 Likes

Thế là 10 bữa nhể. Thương thay cho người iu nàng!

5 Likes

:cry: thôi xong, end game rùi

3 Likes

Bác còn giữ VPB với STB ko?

5 Likes

VPB hay

7 Likes

10 cho chẵn.phải nói là dũng cảm.mà rất nhiều ng cảm tử sp :rofl:

4 Likes

Đệ tử cân được ko??? :rofl::rofl::rofl:

4 Likes

Tôi múc dc mbb thôi.vpb nó chạy nhanh quá k múc dc.hôm nó về điểm mua thì đang tập trung cho hàng a mệt.

5 Likes

Đón về từ tuần trước rồi chị 2 ơi. Nhưng vẫn còn chút tự ái nên vẫn chỉ lảng vảng quanh nhà thôi. Phụ nữ tuổi này vẫn thường vậy…haha

4 Likes

Sp thấy đệ cái cân dc k mới đúng chứ :rofl: :rofl: :rofl:

4 Likes