Tam độc!

:sweat_smile: :star_struck: :star_struck:
dền dứ mãi chú nhẩy :triumph: :triumph: sắp về 145x như chú bảo htrc r đó, nịt k còn =))

7 Likes

nó sẽ về 1437 phải cuối tuần hoặc sang tuần xem xét xuống thóc, chạy theo dòng tiền thông minh ăn cùng họ với con sóng mới ! :smiley: :smiley: :smiley:

4 Likes

Lần thứ 2 mình từng cảnh báo thị trường sập nhưng ít người nghe , hăng máu say đòn và tỉnh rượu :cry:

13 Likes

Chúc mừng bác nhé, coi như lời động viên các a lái dành riêng cho cổ đông DPM!

7 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: qua lễ cái nhìn a trộm vía lên đấy nhỉ?

5 Likes

Tầm lày chìm thuyền hết dồi, có mấy con khỏe đấy, anh em canh múc đc thì thị trường hồi lại ló chạy đầu tiên. Cả mấy con cũng về quá bán dồi.

6 Likes

3 con quạ đen chiều k rút chân là cũng nhức đầu đấy :smiley:

9 Likes

Các anh chị cho em hỏi em ôm C4G lỗ 10%, SCR lỗ 10%, LCG lỗ 5% và QBS lỗ 2% thì nên cắt mã nào ạ?

6 Likes

Giờ ngóng bộ đội về làng anh ơi.

5 Likes

:sob: còn sập sâu nữa ko ạ anh Cường ơi, PTC CIG KBC đi viện hết rồi

7 Likes

Haiza chìm thuyền hết rồi em ơi

6 Likes

Mức a cả nhà mình bảo đó c.

7 Likes

Thường là 3-5 nhịp , mong là 3 nhịp

8 Likes

Sao a có những cái tên nghe kêu thế :rofl::rofl: rồng đất, quạ đen, sâm quý :thinking::thinking::thinking:

8 Likes

Hiện tại thì ko nên cắt mã nào ! Ngồi im thôi, dòng tiền khôn chưa vào xong khi nó vào xong và dừng lại ko vào nữa là nó gom đủ hàng, thì mình tham gia vùng đáy để bình quân giá vốn, lúc đó nó sẽ đánh lên theo nhịp sóng mới ! Thì cả nhà mới có sơn hào hải vị mà ăn cùng ly chuối hộ của bác cả !! :blush::blush::blush:

9 Likes

Em cảm ơn bác ạ.

4 Likes

Toàn hàng lóng

6 Likes

Ưu tiên con SCR đầu tiên nếu phải sút. NHƯNG KO BÁN. Chiều VNI hồi cao và còn xem ngày mai tn đã.

10 Likes

Vâng ạ, tức là sẽ bán con SCR đầu tiên trong tất cả các con đúng không bác?

6 Likes

A mang cái Đinh về hướng dẫn hộ em @Hoang_Luu78 :woman_facepalming::woman_facepalming::woman_facepalming::woman_facepalming::woman_facepalming:

9 Likes