Tam độc!

Theo quan điểm cá nhân đợt này sẽ có 5 nhịp rơi để về vùng 1440 sẽ có phiên hồi kĩ thuật nhẹ trong 5 nhịp đó ,mục đích test lại đáy rơi hôm 15/3 ở vùng 1439… , đợt rơi ngày 15/3 chưa có phiên test lại 1440 và chưa xuất hiện cây vol bùng nổ thuyết phục , đây khả năng là đợt chỉnh cuối để đi lên xa hơn.Mong ace theo dõi kĩ càng để đưa ra quyết định đúng.

26 Likes

Haiz vậy là nên bán hết ạ

5 Likes

:rofl::rofl::rofl:

5 Likes

Chị đang ngồi canh đây :star_struck:
Can làn mũ nhựa, chậu rựa bình tông, cổ phốt ghi đông, nhôm đồng dép nhựa hỏng bán đeeeee

9 Likes

Tuỳ mã nhỉ :thinking::thinking:

7 Likes

🥲😭 phen này đúng là thôi em lại tìm cái đảo nào ở lâu năm vậy, tạm biệt ace, em canh tác xa bờ, 5-10 năm nữa em về

7 Likes

Ui, a đây. Xem ai em?

6 Likes

Quạ đen chưa biết là gì

6 Likes

Me too :joy:

4 Likes

Dạ vâng. Tks a ạ

5 Likes

3 con quạ đen ý là 3 cây nến đỏ dài, cắm thẳng xuống đó chị. Một khi đã rơi thì sẽ rơi sâu, nhưng thường cây thứ 4 sẽ hồi kỹ thuật, 1 số trường hợp ít xảy ra hơn là đi thêm 2 nhịp nữa. Nhưng khi chúng ta đã thấy đủ 3-5 cây nến như vầy thì TT sắp về vùng cân bằng và hồi trở lại mạnh mẽ hơn

24 Likes

:+1:

6 Likes

Ai e cũng xúi a bế về.hậu tô vít sức đâu
:rofl:

6 Likes

Khi mở cửa ở giá cao, nhưng từ đó giảm dần, tới cuối phiên đóng cửa giá thấp / thấp nhất thì sẽ tạo ra 1 cây nến đỏ và dài như cây gậy Như Ý (tạo lập) của Tôn Ngộ Không…

13 Likes

Cho mấy a đạp thoải mái bác “A ko chết đâu e” :joy:

6 Likes

Về trông a @Hoang_Luu78 anh nhé! Rồi chở thêm chúng e ra đảo nữa, chứ dạo này dân cư ở bờ ít lắm

8 Likes

Bạn có thể post cái chart đo 1437 ko?

Với mình thì phiên nay và mai quan trọng. mốc 1455 là đủ rồi. Sâu hơn thì thôi không nghĩ nữa :slightly_smiling_face:

10 Likes

Cổ dầu khí, khi biển đảo căng thẳng. Khó

13 Likes

Cái này thì e biết, e hiểu lầm a ý đang nói cp riêng lẻ :joy::joy:

9 Likes

Sáng uống cf còn thấy say :rofl:

7 Likes