Tam độc!

Chuẩn bác, lời khuyên cho các bạn đang buồn là hãy vui lên đúng k bác? :rofl: :rofl: Bác dạo này đầu tư ổn chứ?

4 Likes

Giá như phiên sáng nay mà a vẫn lõm thì hơi lạ a nhỉ. E tuân thủ kỷ luật nghe lời thầy đặt 8.0, mà thầy lại đặt 8.25. :rofl: :rofl: :rofl:

6 Likes

Rất tiếc câu hỏi đã chạm vào đáy của nỗi đau!kkk!3 tháng nơi đảo xa vẫn nhớ về đất liền!mong lắm một chuyến tàu có a lái lụa!

4 Likes

Chứng trường có đau thương mất mát là chuyện bt mà bác, chúc bác nhanh về bờ nhé, cứ khỏe là cân hết.

4 Likes

Còn hơi thở là còn chiến đấu!nhìn sang các đảo khác cũng thấy có ng nên k lo lắm!hj

4 Likes

Hiểu thì sống dễ bạn ơi, bác Khoai ko khuyến nghị ace lướt sóng, chỉ là ace toàn tất tay mà ko biết phòng thủ lướt sóng.

5 Likes

Ngồi mãi với cái đt, cái mt, thế lúc sướng nó ở đâu mi???

4 Likes

8.25 nghi nghi lái dè gom vùng đó nên t cũng bắt 8.26 về sau bắt thêm 8.21 nữa…

3 Likes

:grinning_face_with_smiling_eyes: :grinning_face_with_smiling_eyes: :grinning_face_with_smiling_eyes: đảo hoang mới sợ thú dữ chứ đảo toàn ng thì thú dữ gặp cũng phải né bác ạ.

6 Likes

Thế thì ngon đó bác! Giá vốn tốt!

5 Likes

Hàng bác khoai e để ý rồi tuy ngon, nhưng fomo dễ toang lắm a ạ… chứ a e mình đi làm canh bảng mãi sao đc,e cũng rải , khớp thì khớp ko bỏ qua luôn ạ

7 Likes

Chả có lái nào đè gom ở đó cả, toàn ace mình nằm vùng ở đó đó, lái thấy thì ko đè tới đó cho mọi người mơ thôi, lực đè mạnh quá thì bung xuống là bình thường.

6 Likes

Vâng, cơ hội còn nhiều mà a.

6 Likes

Bên mua a, đỡ thì đúng hơn.

5 Likes

Biết đè lên nhau để sống thì phồng mồm trên ttck là bt, nên cứ vậy nhé.

5 Likes

ô sờ kê a… :muscle: :muscle: :muscle:

5 Likes

Chả có ai đỡ cả, chỉ là giá đó tập trung thì bố lái cũng gờm mất hàng, mất thời gian gom để đánh, vụ này tăng nóng e rằng khó với tt củ chuối này.

5 Likes

vâng a, trc e mới vào 50%, xem cân đối gia tăng thôi a. Cứ theo dõi thêm v, coi như nay k có duyên. :grinning_face_with_smiling_eyes:

6 Likes

Nhìn vol ai cũng đoán ra, có fomo đến mấy cũng khó dám đánh lên với game bán cảng ko rõ ràng.

6 Likes

vâng a,e nghĩ con này sẽ theo VNI, chứ k dám thốc láo a ạ. Chờ ngày nếm quả ngọt thôi ạ!

5 Likes