Tam độc!

Sợ nó giống MHC khi bán HAH, bán ngay cái kiếm lãi bộn cho mình, chỉ ở VN làm đc việc này mà kiểm toán im re, chỉ người đầu tư đứt, bọn chúng ăn, mà còn nhập nhằng chắc gì mình đã biết. Quan điểm của mình giờ chính phủ muốn trong sạch thì cứ nhằm kiểm toán mà dạy và học là ok.

8 Likes

Vâng a, vấn đề kiểm toán mà để minh bạch e nghĩ cần nhiều tgian đấy a ạ, k phải chuyện sớm chiều. Kinh tế lên tầm cao mới+ chính sách mạnh mẽ thì may ra a ạ.

6 Likes

Con nến vol fomo thế thì e nó õng ẹo lựa theo thôi bác à!láo nháo tuýt còi cho về đồn do vi phạm tốc độ đó

5 Likes

Có những cái chỉ có ở TT VN này họ kiểm soát hoàn toàn phe short cũng là họ và phe long cũng là họ :upside_down_face:

5 Likes

vâng, e sẽ lưu tâm lời bác nói ạ.E cảm ơn bác!

5 Likes

Tay phải chuyền tai trái qua lại mà!kkk!các a ý nắm được đến từng ông mua bao nhiêu cổ thì dễ j ăn được của các anh ấy!

5 Likes

vâng, để mà hoàn thành đc đề án nâng hạng 2025 thì còn nhiều việc phải làm lắm bác, T+, ATC, ATO, các kho hàng…

6 Likes

Ý chết!e ngoài đảo tâm lý bất ổn nghe theo lại dạt ra cùng bây giờ!kk

6 Likes

Bác yên tâm, e nghe lời khuyên của ace nhưng cũng cân nhắc, phân tích bác ạ, chứ k nói múc là múc, còn khi đã múc rồi thì k phải nghĩ ạ, có cái kinh nghiệm lướt chưa có bác ạ, cầm dài hạn thì ấm thân mà lướt cũng hay lõm. :grinning_face_with_smiling_eyes: :grinning_face_with_smiling_eyes: :grinning_face_with_smiling_eyes:

7 Likes

Tự tìm pp phù hợp với m thôi!haizzz!

6 Likes

E thì mấy chỉ báo cơ bản ae hay dùng, vol+nhận định tình hình chung TT thôi ạ. Hay sang KLL nằm vùng xem cách đọc nến của bác Bô nữa… :rofl: :rofl: :rofl:

6 Likes

Chúc 2 bác buổi chiều tốt lành :four_leaf_clover::four_leaf_clover:

4 Likes

Chúc bác & gia đình buổi chiều vui vẻ nhé!!! :beer: :beer: :beer:

3 Likes

Nói chung chắc cũng phải đông tây y kết hợp cúng!kkkk

3 Likes

vâng bác, cố mà mang tiền về cho vợ thôi bác ạ. Có vk cái cũng bớt lỳ hơn bác ạ, cảm thấy sợ lỗ hơn. :rofl: :rofl: :rofl:

3 Likes

Giờ tập sợ thua lái thôi!k tính tiền!kkk

3 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: lái thì lúc nào thì cũng phải thua r bác, nương a thì sống, chống a chỉ có cháy thôi.

3 Likes

Các a ấy nắm dao đằng chuôi mà!haizzz

3 Likes

vâng bác, theo đc các a ấy cũng toát mồ hôi đít bác ạ, củ khoai… :grinning_face_with_smiling_eyes: :grinning_face_with_smiling_eyes: :grinning_face_with_smiling_eyes: quý II e thấy khó gặm hơn, bác nhận định thế nào bác?

5 Likes

Có cái này nướng, gặp bạn nữa thì bay cả két bia đấy anh :beers:

5 Likes