Tam độc!

Thua ô già gân hết.đưa bao nhiêu tài năng lên đỉnh cao sự nghiệp

3 Likes

World cup năm nay thì e chỉ nghiêng về Đức và Pháp vô địch. A dự đội nào :smiley:

3 Likes

A dự ý.nhưng bị loại r :rofl:

3 Likes

Thích NHA vậy dự Anh đi a có siêu sao Ha ri ma rai :laughing:

3 Likes

Anh giải lớn k ăn thua.

3 Likes

Cả hai hlv Đức và Pháp đều ngon hơn phần còn lại a ạ, nhưng bóng đá luôn có những yếu tố bất ngờ :upside_down_face:

2 Likes

Chúc C3 @Hanoi2021 ngủ ngon mau khỏi bệnh nhé C3 :purple_heart::purple_heart::purple_heart::purple_heart:
hình ảnh

4 Likes

Cảm ơn em. C vẫn nhớ lần e post ảnh này c phải thốt lên là Dễ thương quá! Giờ vẫn thế.

G9 cả nhà! Hanoi đi ngủ lấy sức mai chiến đấu và tối mai đọc lại còm nhà mình + trả lời tags thui.

9 Likes

:sleeping::sleeping::sleeping: thôi.
Ngủ muộn quá đi. :grinning:

5 Likes

Giời ah ,h còn thêm bóng banh nữa thì đích thị tứ đổ tường ồi.Thà giết lầm hơn bỏ sót .Luôn lô đề nữa là đủ bộ luôn :smiley:
Have nice weekend all

14 Likes

Haha - cả 2 chị nghe tiếng hú rồi em giai.

Đọc lại mới thấy buồn cười quá ạ, anh Tim nhớ ghê thật, tình cờ vừa hôm trước Tím nói c Gió ngồi trong hang, hôm sau mất tích đúng kiểu “ngồi trong hang” thật! :rofl::rofl::rofl:

7 Likes

Có luôn ròi đó anh rể. Nhà mình có cặp lô xiên mọi ng hay trêu a @Hoang_Luu78 và em @Xanhla

5 Likes

Hôm qua ai hỏi anh về BĐS anh xin nhận định nhé :
BĐS đã bị điều chỉnh để về vùng cân bằng,trend tăng đã bắt đầu manh nha gãy từ vụ THM bỏ cọc với mức đấu giá cao ngất ngưởng.Tiếp sau đó là vụ TP đòn chí mạng nữa dành cho DN BĐS.
Nhưng BĐS sẽ hồi phục vì các lý do sau :
-Hưởng lợi từ ĐTC và kỳ vọng CP đẩy nhanh tiến độ xử lý quy trình pháp lý.

• Dịch bệnh được đẩy lùi nên nguồn cung bị trì hoãn năm 2021 sẽ được đẩy qua năm 2022.Do đó ,DT và LN sẽ được ghi nhận trong năm nay.
    Nhưng phải biết lựa chọn DN :
  • Nên hướng sự quan tâm đến những cái tên DN chất lượng, sở hữu những đặc điểm sau: 1) quỹ đất lớn, đặc biệt nằm ở các tỉnh lân cận và ngoại thành Hà Nội/Tp.HCM, đã hoàn thiện các thủ tục pháp lý cũng như cơ sở hạ tầng để mở bán trong 2022; 2) các sản phẩm có liên quan tới phân khúc căn hộ tầm trung và bình dân vì những phân khúc này được thúc đẩy bởi nhu cầu ở thực của người dân và 3) tăng trưởng lợi nhuận ròng bền vững và có thể mở rộng kinh doanh.
  • Sở hữu sức khỏe tài chính lành mạnh (tỷ lệ đòn bẩy thấp, thanh khoản cao) có thể phòng ngừa các biến động liên quan đến chính sách tiền tệ, biến động thị trường.
    Nhưng nên nhớ 1 điều NHNN và CP đang kiểm soát gắt gao đối với tín dụng BĐS ,nó hiện đang chiếm 18-20% đấy .
44 Likes

Have nice weekend 3.E khỏe chưa???

10 Likes

E chuc anh Rông ngày cn an lành. Em @Hanoi2021 đã xuất hiện, nhớ ăn ngủ đầy đủ giữ sk e nhé. Ko co gì quan trọng bằng sk á hihi

5 Likes

Dạ em khoẻ rồi anh rể ah. Em vẫn ngủ 3-4h/ đêm như thường đó, đêm thiếu 30-45p thì sang trưa bù. Đơn giản thui ợ :rofl:.

Mấy hnay họp hành, công văn công tác công chuyện liên tục, nên mệt thôi ạ. Ho, em cũng tiễn luôn cơn ho chỉ sau 2 ngày thuốc siro ho con nít. Còn một vài em hậu cô Vy khác, thì e3 và bs cùng chăm sóc hàng ngày.

Anh rể vui khoẻ, chủ nhật an nhiên nhé.
@hoathachthao chị ới, cuối tuần ăn gì chơi gì?

11 Likes

Đấy em bảo hnay tranh thủ đọc và trả lời tag của mọi ng nè ah, cô 3 đảm bảo lịch ăn ngủ như c2 đã thông báo rộng rãi, ngày đủ giấc, ăn 6 bữa.

5 Likes

Uh giữ Sk e ah,a hậu covid ho và mất ngủ triền miên.Bài thuốc của 2 @hoathachthao hay lắm đó e

10 Likes

Anh @Rongdo007 xem giúp em ABS có phải vùng đáy chưa ạ, em ôm 25 có nên bình quân chưa anh cho em lời khuyên

5 Likes

Chơi được rồi đấy e,chia tiền BQG đi.A nghĩ giá này đáy quanh đây

11 Likes