Tam độc!

Em cám ơn anh Rồng nhiều

5 Likes

Dạ em 3 cũng ăn vặt mấy vị đó thường xuyên ạ, anh rể ngủ được thấy đời tươi hẳn lên anh nhỉ.
E cũng k tính là bị mất ngủ đâu ạ, a an tâm nhé. Thiếu chỗ nào em bù chỗ đó liền :rofl::rofl::rofl:

7 Likes

Há há

8 Likes

May ko chứ thiếu chỗ nào em gấp đôi chỗ đấy, thì lợn liếc phải gọi e3 bằng cụ

7 Likes

Hihi, tình cờ thui ạ, c lên từ hôm kia, em giờ đang tăng tốc chạy theo dòng thời gian nhà Tam Độc đây ạ.

7 Likes

:rofl::rofl::rofl:

7 Likes

Trên bản có ông nào mà xui thía.

6 Likes

:rofl::rofl::rofl: Em liệu có gom nhiều hơn lái chìm tàu của chị ko đấy

7 Likes

Morning! Chúc nhà mình 1 ngày CN vui vẻ. Love all!
Kiss you @Rongdo007 !
Miss you @Hanoi2021 ! Chị phải lấp ló nhìn dì 3 của chị sau khi tuyên bố em ăn 1/4 con heo sữa quay để đánh bại em Vy ngày hôm qua

17 Likes

:star_struck::star_struck::star_struck: nặng quá chìm tàu của em thì bắt đền @Cuong_Nguyen7 anh ạ :rofl::rofl::rofl:

8 Likes

Hahhaaaaa em đọc rồi mà em hứa em cố em nín ko cãi ko mắng :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:
Em chỉ thương con heo sữa oan uổng.
Chị đừng lấp ló nữa trông thương quá, anh rể xót.

9 Likes

Anh rể em bảo chị lên pic đi. Em 3 đang tìm. Ô hô! Mình biết mình phải làm gì chứ! :rofl::rofl::rofl:

9 Likes

Kêu cứu nhầm người rồi. Sư phụ trị đệ tử thì em gái sp hoặc đứng cười, hoặc tiếp thêm cho mớ roi dự phòng chị dùng.

8 Likes

:sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:trước sinh viên e thik bộ môn số học lắm a ạ. Cũng có vài lần phải sử dụng quyền trợ giúp của người thân. May mà hậu quả chưa nghiêm trọng ạ. Đến lúc đi làm tự nhiên bỏ dc​:rofl::rofl::rofl:

7 Likes

Hahhaaaaa chơi lên mà nấp lấp ló thế kia, mặt kiểu ngây thơ vô số tội :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl: ko nỡ mắng nửa TIẾNG

8 Likes

Bỏ được là tốt e ah,cờ bạc ở cái TT chứng cháo này là được ồi

9 Likes

Em thấy tin tức cứ gọi là ầm ầm anh ạ. Media TĐ chạy bằng cơm nên tin cứ hôm dẻo hôm khô, lúc chín 8 phần lúc còn lõi gạo thế lày

6 Likes

Đã nhận :purple_heart:

Hợp Logic :sos::sos::sos::100::100::100:

9 Likes

Mùa nào thức nấy chị nhỉ

7 Likes

Xoài a đã sợ nóng thì em thông báo trịnh trọng: mùa SR đến rùi :star_struck::star_struck::star_struck:

6 Likes