Tam độc!

Dì 3 đọc từng tin. @hoang_luu78, @abc456, @… chuẩn bị ba chân 4 cẳng chạy nhé

11 Likes

Hum nay trời ngớt mưa chưa anh?
Gửi tặng anh một gói nắng Sài thành
Đường phố vắng ánh nắng vàng lấp lánh
Gió lang thang nhặt lá, lượm để dành… (đá ống bơ)

5 Likes

Em cảm ơn anh nhiều… Để e mua vùng 12x thêm rồi đầu tư cho giá trị lâu dài được anh nhỉ. Với các dự án cao tốc khác mã VSE có được hưởng lợi gì ko a Rồng, nó có cổ phần của Tổng công ty dầu khí Việt Nam và Tổng công ty Cao Tốc Việt Nam, e đang băn khoăn chỗ này @Rongdo007

5 Likes

:purple_heart::purple_heart::purple_heart::purple_heart::purple_heart: x 1.000.000

6 Likes

Rút lại 1.000.000 tim ở trên đơi huhu

7 Likes

Em cảm ơn anh @An_Danh , hôm qua anh nhắn xong chị báo em ngay đó. Em hết ho rùi, SG nắng lên em đem Gió Tím ra phơi, khoẻ ngay.

5 Likes

:weight_lifting_man::weight_lifting_man::weight_lifting_man:

5 Likes

Hahha, em cũng dễ ngủ ạ, gần như đặt mình xuống ntn mai tỉnh dậy y hệt như thế. Trừ hôm bỗng dưng bị ho thì kê gối cao tựa lưng lên và ngủ thui :100:

5 Likes

:purple_heart::purple_heart::purple_heart:

6 Likes

Cảm ơn anh @FalconX & tình cảm ae nhà KLL :purple_heart::purple_heart::purple_heart:

8 Likes

Vậy tốt quá rồi. Hậu covid rất mệt, mệt nhất là cái ho với hụt hơi nên hết mấy cái này là bắt đầu khỏe rồi.

5 Likes

Anh bị tái lại nên sắp trở thành chuyên gia thật :sob::sob:
Mong chuyên gia ko trải nghiệm tích luỹ kinh nghiệm thêm bất cứ lần nào nữa nhé!

4 Likes

Nó là cổ cô đặc do 3 ông lớn nắm giữ chi phối CP.Có thể sẽ tiết cung. Đường cao tốc thì anh đã phân tích hôm qua.Ngoài ra đang vận hành Đà Nẵng-Quảng Ngãi e nhé

9 Likes

Do tiếp xúc gần với nhiều người hằng ngày nên việc tái đi tái lại là không tránh khỏi, do công việc của mình là dạy người khác “đánh nhau” mà nên cũng chấp nhận thôi.

5 Likes

Dạy võ hả bác?

4 Likes

Ui chính là bộ môn thuật & đạo đấy hả anh :100::100::100:

4 Likes

Boxing hả anh? :smiley:

4 Likes

Hihi thôi đừng rút lại C3 ơi :grin:
Tại bữa e thấy C3 chụp hình chai rượu xong là C3 mất tích luôn :roll_eyes:

4 Likes

Dạ vâng ạ, e cám ơn ạ!
a ơi con địa ốc hoàng quân (hqc) sang tuần vào được chưa ạ. E thấy giá nó có vẻ về đáy rồi ạ.

6 Likes

Muay thái với Jiu-Jitsu. Môn nào cũng tiếp xúc gần nên bị tái đi tái lại hoài nên giờ “bách độc bất xâm” rồi :smiley:

Mỗi thứ có chút chút, sống là để trải nghiệm mà :grin:

4 Likes