Tam độc!

Mình có béo đâu bạn :laughing:. Lsau lên xuống nhẹ nhàng nhớ :laughing:

7 Likes

@Rongdo007 nhờ anh Rồng xem giúp em IDC vùng giá 61 này đáy chưa anh, em cám ơn anh.

4 Likes

Với những động thái gần đây. e thấy CP đang cố nắn dòng tiền ko để chảy vào BDS và các cổ phiếu BDS. Về DTC thì được ủng hộ bởi chính sách nhưng thời điểm này giá nguyên VL đang tăng cao, bác R thấy sao về yếu tố này ạ? Về trung hạn giữa DTC và BDS thì bên nào ok hơn theo nhận định của bác ạ? Em cảm ơn bác. Chúc bác và mn ngày cuối tuần vui vẻ ạ

4 Likes

Con chúc cả nhà ngày cuối tuần yên bình, vui vẻ ạaa

3 Likes

theo quan điểm cá nhân mình nghĩ khả năng rất cao thị trường đang đi vào dowtrend

1 Likes

Dạ, mong đầu tư VSE đúng mã và đúng chỗ a ạ, tuy khó bán khó mua nhưng được cái như anh nói cao tốc nó đang hưởng lợi nhiều ạ, e xác định cầm ăn cổ tức cũng được chỉ sợ công ty nó phá sản mới mất thui, chúc a cuối tuần vui vẻ!

2 Likes

Chúc chị @Hanoi2021 nhanh khỏe ra HN off nhé! Hnay e đang trốn lạnh đi tìm nắng đây
hình ảnh

7 Likes

Ở đâu mà lạnh vậy chị?

5 Likes

Tình hình vẫn đang rất tình hình e ah.BĐS cần 1 lực cầu đỡ để thoát bi đát cuộc trong ngắn hạn.Nhưng như anh đã phân tích về lâu dài trong năm nay dòng nó ngon

14 Likes

Theo quan điểm của a thì trong ngắn hạn ĐTC bớt rủi ro và cho điểm mua an toàn hơn.Còn về biến động giá NVL tất nhiên sẽ ảnh hưởng nhưng a nghĩ o ít DN đã có tầm nhìn để ký những HĐ trước đó,chứ o bị động nước đến chân mới nhảy đâu e.Còn về BĐS trong ngắn hạn thì chưa mấy sáng.Dài hạn a mới PT ở trên

16 Likes

Đã Gãy hỗ trợ có thể về 6,2 kháng cự mạnh 8,1

9 Likes

Thank Ca Ca!!

5 Likes

Hahhaaa c để đấy, chưa có rút đi

5 Likes

:rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl: bạn dặn thế nhưng mình cũng chịu đấy, thói quen thì chắc đến đấy thui, ko làm bạn shock theo hướng xuống nữa, shock theo hướng lên chắc là bạn ok chứ?

7 Likes

Chiều cuối tuần thong dong an nhàn nhé :four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover:

6 Likes

Làm tôi bất ngờ đi :laughing:

7 Likes

Mấy hôm Cô 3 vắng mà C2 bán phá giá kinh luôn ấy.:rofl::rofl::rofl:

4 Likes

Trưa nay ăn gì C3 :smiley:

4 Likes

Khôn thế quê chị đầy :rofl::rofl::rofl: nhưng ko tệ

7 Likes

Ây da… hình như sau mấy vụ bán phá giá, có vẻ ẩm thực lên ngôi mà cuốn trôi cân nặng đấy a @Green1 nhỉ. Các em giờ muốn xem menu hơn :rofl::rofl::rofl:

@Jinbei : c đang nghĩ đến heo sữa :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

Họp xong rồi giờ quay lại dò tag tiếp và có lẽ là cần trị tội ai đó

6 Likes