Tam độc!

Chúc a @Rongdo007, chị 2, chị 3 và mọi người tuần mới mạnh khỏe, giao dịch thành công!

6 Likes

Chúc cả nhà và Anh R tuần mới may mắn và giao dịch thành công ạ :smiling_face_with_three_hearts:

6 Likes

E chào a R, e chào cả nhà. Chúc mọi người tuần mới sức khoẻ, may mắn :four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover:

8 Likes

Tuần mới may mắn e nhé

12 Likes

Have nice day e

16 Likes

Em chúc a Rồng, chi Thảo, e BP và ace tuần mới, ngày mới an lành, may mắn.

8 Likes

Em chào buổi sáng a Rồng nhé, mừng chị 2 & chị 3 trở lại ạ! Mấy nay thời tiết miền Bắc lại mưa nhiều, không khi hơi se lạnh, 2 chị đi đâu thì đi nhớ giữ lửa cho cả nhà Tam độc nhé… :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: Chúc ace & cả nhà tuần mới nhiều năng lượng!
“Ớt dù cay vẫn ăn cả vỏ.
Tài khoản a đỏ, e không bỏ a đâu”
Chúc tk mọi người luôn tím thủy chung như cô gái trong 2 câu trên nhé… :joy: :joy: :joy:

Cre:st

17 Likes

Chúc đại gia đình Tam Độc tuần mới may mắn :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart:

7 Likes

Chúc em ngày mới vui vẻ. @Hanoi2021 có người khều ko hề nhẹ. :star_struck::star_struck::star_struck:

15 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: qua e thấy chị ấy xuất hiện rồi ạ, nói chung vì 1/4 con heo sữa mà bỏ bê ace 2 ngày thì buồn nắm chị ạ… :grinning_face_with_smiling_eyes:

7 Likes

Chúc a @Rongdo007 và mọi người tuần mới thật nhiều may mắn, thành công

7 Likes

Chúc anh Rồng và các anh chị tuần mới giao dịch may mắn.

9 Likes

Chúc a rong và cả nhà tuần mới giao dịch thành công,gặp nhiều may mắn.

9 Likes

:purple_heart::purple_heart::purple_heart::purple_heart::purple_heart:

Uhm sau có bận c cũng ngoi lên chỉ tick thui cũng đc em nhỉ.

:weight_lifting_man::weight_lifting_man::blush::blush::star_struck::star_struck::star_struck::kissing_heart::kissing_heart::kissing_heart::heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes:

Haha, c đang lót chiếu ôm can rượu nếp 20l ngồi chờ mà chưa thấy c2 ship cho 1/4 con heo sữa như mô tả

9 Likes

Uầy! Thế chị là ng chơi hệ thủy cồn rồi.20l thì chắc gặp cô huệ hoặc ông bụt…bụt…bụt rồi… :face_vomiting: :face_vomiting: :face_vomiting:

9 Likes

Nhận hàng nhậu cả làng, chứ một mình nàng thì uống hết tuần đó

7 Likes

:clap: :clap: :clap: khá khen cho chị đó, ngày gần 3 lít, tuần e uống tầm hơn 3 cuộc rượu là oải chị ạ, có khi món này bái chị làm sư… :grinning_face_with_smiling_eyes: :grinning_face_with_smiling_eyes: :grinning_face_with_smiling_eyes:

7 Likes

Cứ thủng thẳng… Và đông vui mới uống nha.
Ui em ơi, chị cảm giác lạnh lạnh gáy, chị 2 đang lườm thì phải.

8 Likes

:rofl: :rofl: :rofl:C2 thương chị ốm đó mà, hạn chế đc thì tốt hơn c ạ, sk chị nay chắc ổn hơn r chị nhỉ?

7 Likes

Thưng chị 3 ốm nên chị 2 phải khấn 73 cưn đó =)))))))))))

8 Likes