Tam độc!

Ngoài đảo lạnh quá các bác ơi , mong hnay ngớt mưa và nắng lên ^^

7 Likes

:grinning_face_with_smiling_eyes: :grinning_face_with_smiling_eyes: :grinning_face_with_smiling_eyes:

8 Likes

Sức khỏe Chị hôm nay thế nào r ạ. Mấy nay e ít thấy chị onl :cry:

6 Likes

Chúc Anh R chị HTT và cả nhà tuần mới vui vẻ mạnh khỏe để cùng gồng lỗ

7 Likes

Ngon ae ah

7 Likes

Quá lợi hại a ơi :+1:

6 Likes

Chào anh @Rongdo007, chị @hoathachthao và các anh chị. Chúc mọi người tuần mới an lành. Dạo này SG bắt đầu mưa, mọi người nhớ chuẩn bị áo mưa ạh

6 Likes

dgw ngon dồi, đợi c3 của ae úp bô thôi

6 Likes

Hahaa, mn nhắn nhủ em, đừng up nữa, nên chỉ kéo thui, đã bảo cho mn cái bất ngờ theo chiều hướng lên mà

7 Likes

CNG có thông tin gì mà tăng miết a nhỉ

6 Likes

Con này tôi nghĩ chỉ số tc ok, vốn hóa còn bé, cố phiếu cô đặc + lái điên thôi, chứ vĩ mô hay media thì cũng chưa có tin gì tốt cả, đang vùng trũng thông tin, chart này chỉnh thôi,vào quá mua rồi, ngồi ngắm thôi.

7 Likes

Con này tớ ko tim hiểu nên ko rõ, khả năng cp lái cầm khá, chắc nắm bắt đc tin gì đánh lên tới lúc ra tin là bán

5 Likes

Hello c3, 2 chị đi vắng cả nhà buồn quá. E chúc chị mau chóng khoẻ lại để còn tiếp lửa cho anh em nhà mình nha :kissing_heart::kissing_heart::four_leaf_clover::four_leaf_clover:

3 Likes

Cứ tăng ko đỉnh thế này khả năng hết ốm nhể?

5 Likes

Hôm nay mua được MIG LHG. TDM quan sát kéo là mua

13 Likes

Vì người nhà TĐ bảo vắng e mã của em ko tím thì đành lên ngồi hóng cho tím

5 Likes

Thế ngày nào cũng phải ngoi lên nhá, t7 cn cho nghỉ ngơi :rofl:

5 Likes

2 ae mình có chìm tàu không vậy :joy::joy:

4 Likes

Tím như cô gái thủy chung rồi a… :muscle: :muscle: :muscle:

6 Likes

riêng con đó a k sợ e ạ, giữ tầm 1 tháng kiểu gì cũng ăn thôi, đợt này NN gom nhiều, T6 tuần trc ATO thấy GD thỏa thuận KL tương đối, k biết sang tay cho đội nào.

6 Likes