Tam độc!

APH có tin gì không các bác mà nó mở cửa đã sàn

2 Likes

E vẫn còn +3%, nhưng nay phải hạ margin xuống, e sợ lắm :cold_face::cold_face:, 2 mã còn lại thì âm lắm rồi :sweat::sweat:

3 Likes

Vâng bác theo dõi con này bữa giờ chỉ dám ngắm thôi :sweat_smile:

4 Likes

Chơi cả con TD hàng phòng thủ à?

5 Likes

Nhiều con ok mà, tăng nóng quá cầm dễ bỏng tay.

5 Likes

A tiền thịt,a thì có mình con đó đỏ thôi, chiếm tỷ trọng bé nhất nên k vấn đề lắm.

5 Likes

Đúng như a nói lái kiểm soát thế trận

4 Likes

Tầm này e thấy hàng phòng thủ lại ngon

4 Likes

Con hqc thì thế nào các anh ơi.

3 Likes

ừm, mình k khoái hàng phòng thủ lắm, con TDM trc vào 1 tgian nhưng thấy k hợp phong cách, TT chỉnh mình hay ngồi im , chiết khấu ngon thì chờ múc mấy con tấn công thôi, lấy công bù thủ. :joy:

6 Likes

Gia Cát Dự ơi :joy::joy: a phán cho thị trường lên giúp e với, e hết oxi rồi :rofl::rofl::rofl:

5 Likes

Mã NH đang gánh còng lưng cho e đây​:joy::joy:

5 Likes

Ae nào có con D con A thì quá ngon r. Con D thì pic này C3, C7 nói nhiều r, con A thì hôm trc tớ nói. Nhìn VNI giảm mà mấy e nó tím thấy vừa vui vừa run =))

7 Likes

Anh đừng run, để em D nó run, em muốn nó run vượt mặt anh cả M… Còn bị úp thì em sẽ bảo tại số nhé :wink:

6 Likes

Tí nữa cbi cướp PHR MIG

10 Likes

Vượt mặt thì BP quả lày nhảy cóc từ 73 lên 90

5 Likes

Chào bạn. HTN mua được chưa bạn?

4 Likes

Đặc tính của cp là 1 chuyện, thiên thời địa lợi nhân hòa là 1 chuyện. Nhiều đứa con gái nó xấu xấu nhưng khi cả đám bạn đều lấy chồng hết rồi còn mỗi mình nó, thì lúc đấy giai đến cũng phải dòm em ạ

9 Likes

Hàng phòng thủ cách đây vài tháng có BWE cực ngon, bền vững. Nhưng đùng 1 cái có thể nó bứt lên lúc nào ko hay

5 Likes

Thế ngon còn gì nữa e. Quả chín là quả ngọt, chờ đi, sợ gì nhỉ.

6 Likes