Tam độc!

Trước cứ trêu chị chat, giờ lại có e? :rofl: :rofl: :rofl: trêu nhiều quá chị ngại chẳng thấy ghé nhà nữa. :laughing: :laughing: :laughing:

8 Likes

e nơi đảo hoang vắng, chị mau kéo e về… gió bão cuốn em đi xa quá… :rofl: :rofl: :rofl:

8 Likes

1 khi đã máu đừng hỏi bố cháu là ai :rofl: :rofl: :rofl:
BIẾT AI ĐÂY?

Một cô gái có thai đến khám bác sĩ, cô hỏi:

• Thưa bác sĩ, có thể biết chính xác được ngày và giờ thụ thai không?

Bác sĩ trả lời:

• Chỉ có thể xác định ngày có thai, còn giờ thì chịu!

Cô gái thở dài nói:

• Thế thì làm sao biết được … AI LÀ BỐ ĐỨA TRẺ đây?

Bác sĩ: ???

5 Likes

C ít ngại lắm đã bảo mất máu nặng quá ko nói được
Các ace ko lên tiếng thôi, mọi người vẫn ở nhà có đi đâu đâu mà ít ghé :sweat_smile::stuck_out_tongue_winking_eye:

6 Likes

Sóng gió hy vọng qua rồi.mai tt xanh mở lễ hội lắc mông nhá :rofl:

7 Likes

Em đau tim lắm thở ko nổi, oxy tầm này ko xi nhê

6 Likes

E bị đứt dây thần kinh ngại rồi anh ơi :rofl::rofl:

5 Likes

:laughing: :laughing: :laughing: vâng, e mời chị lại nhà nhé, lâu k thấy chị ghé cứ thấy thiếu thiếu. :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart:

6 Likes

Ôi, a lại nghĩ nhiều rồi, e rủ a đi Tiêu Dao Cốc, chắc là gió mát lắm​:joy::joy: mà chưa thấy chủ nhà có ý kiến gì :joy::joy:

5 Likes

Nhà em Tiêu Dao Cốc, nơi rừng hơi vắng, đc cái thoải mái. Anh và @Dinh_Dinh1 cùng mọi người qua chơi, biết đâu có múa cột :grinning:

8 Likes

Tối sang thăm cốc bắt dao

6 Likes

Chị NAV cũng k nhỏ, có mấy con ace trên pic hay đề cập toàn con ngon, múc đi chị, mấy con pen tạm thời thôi chị ạ.pen ngày nào cũng thấy máu chảy, sốt ruột lắm.

6 Likes

Tối sang đấy mở lễ hội lắc mông nhể :rofl:

6 Likes

Dạo này tt sớ tn rồi em?

5 Likes

Nhà mình toàn đặt những cái tên đậm chất tiên hiệp, kiếm hiệp mà e lại mê tít cái món này :laughing::laughing:

5 Likes

Uầy! Thế ko xin đc mảnh nào của đảo chủ @Youyu nên bạn thửa luôn đảo riêng cơ à. Đảo mới, đất còn rộng, thì cho mình xin miếng, làm đất để trồng rau có dc hơm! :star_struck:

7 Likes

Còn tiền đâu mà múc em, tài khoản cháy khét lẹt

5 Likes

Khi nào qua thì hú e nhé, e đi 1 mình e thẹn lắm :laughing::laughing:

4 Likes

:cold_face: :cold_face: :cold_face:

4 Likes

Em sắp tắc thở rồi anh ạ, lúc tt nhiều con về giá ngon nhất thì em cũng chịu vì cháy tk

6 Likes