Tam độc!

Tính e hay ngại nên nếu a thấy e thập thò ngoài cửa thì nhớ mời vào nhé, k e k dám vào đâu :joy::joy:

6 Likes

Ko sao em!
Đổ nước vào thành nước hàng, làm nồi thịt kho ăn dần, phục binh chờ khởi nghĩa :crazy_face::muscle:

5 Likes

Vâng mà ông chồng em cho 2 tuần nữa thắng thua đều phải rút vốn hết anh ạ, em đi hẳn ra biển rồi

5 Likes

không có phần đâu nha nha… biển đảo là chủ quyền dân tộc đó, làm j có chuyện share… :roll_eyes:

5 Likes

K vào có ng bế vào, mang ng đến là đc r.

5 Likes

Lúc nào cần hô hấp thì báo anh, ah báo anh em nhé

5 Likes

Tầm này em ko cần oxy nữa anh ạ, em chỉ cần nhìn thấy màu xanh lá

6 Likes

Bắt đầu áp dụng gia quy à chị? Cố lên, mọi chuyện rồi sẽ ổn thôi… :muscle: :muscle: :muscle:

5 Likes

Điều trị thì dài đấy. Nhưng anh nghĩ lúc nặng quá chắc sẽ có hồi sức tức thời. Ko thì nhiều ng lớn còn bị nặng hơn cơ.
Mình vẫn là tuổi ăn chưa no, lo chưa tới so với nhiều ng lắm.
Kiên nhẫn chút. Bình tĩnh lựa lúc hồi sức thu về. Trong 2 tuần nữa thì anh nghĩ chắc phải có thôi.

5 Likes

2 tuần nữa ko hồi ko tím thì hẹn gặp ace ở Thái Bình Dương :joy::heart:

6 Likes

Ơ tưởng thời kỳ mở cửa hội nhập :shamrock::sweat_smile:
Ai lại bế quan toả cảng thế b h, bình thường mới đi để cho kte còn phục hồi chứ :crazy_face:

5 Likes

Đừng lo em! Nhà mình giờ cũng nhiều người sở hữu đảo lắm mà :joy::joy::joy:

6 Likes

Trái vs ý muốn nên sớm muộn cũng lại ra tin thúc đẩy tiến độ thui e ạ. Trên bảo dưới ko nghe cả loạt rùi đấy

5 Likes

ai bảo bạn bếu hơn tui, tui ghéc ai bếu hơn tui :rofl: :rofl: :rofl:

6 Likes

Ối :woman_facepalming::face_with_hand_over_mouth:

6 Likes

Vụ này thì anh có chút kn. Để lúc nào viết sau cho em

5 Likes

Tui ăn theo chị tui @Hanoi2021 cũng chỉ dăm bữa/ngày chứ có nhiêu đâu :rofl::yum:

Béo ko phải xấu! Béo là do tốt bụng nghen! :partying_face:

5 Likes

Nay có tín hiệu tốt r.cố lên :smiley:.có a đang ở ấn độ dương đây

6 Likes

tại e chung thủy với mấy bé quá mà các bác nỡ vùi dập ác vầy, xót các bé, hức

7 Likes

quỳ… thế ai k béo là do k tốt bụng ??.. thôi nhé, lặn xuống đại dương đê… :roll_eyes: :roll_eyes: :roll_eyes:

7 Likes