TCH X2 không cần cắt lỗ

Các bác có thể mua TCH ở vùng giá hiện tại 18.85 luôn dc nhé

Tây đang gom mạnh TCH mng ạ

Các bác để ý kỹ mã này giúp ad

Nhìn thấy NN mua là ko thấy vui lắm. CP mà NN mua nhiều chỉ tăng trong ngắn hạn (nhiều 20%) là bị xả. Để đi xa phải mấy anh lái VN và NĐT VN mới ổn

Ngắn hạn tăng 20% là đã rất khoẻ r b ạ. Với thị trường đang rung lắc thế này mà TCH vẫn tỏ ra quá khoẻ so với thị trường thì tội gì mà k mua

1 Likes

ngon nhỉ

Ai cũng nghĩ hôm nay chỉnh tiếp thì lại kéo lên tạo hi vọng. Mai chỉnh mạnh thì ko ngạc nhiên. Mai ai cũng nghĩ tăng tiếp trên đà hưng phấn nhưng nó lại đi ngược lại.

TCH vẫn đang tăng đó b

Mọi người có thể yên tâm là hiện tại thị trường có rủi ro nhưng để chỉnh sâu thì rất khó

TCH có khả năng sẽ được quỹ mua vào sắp tới khi đã đủ tiêu chí

Và TCH hiện cx đang được các tổ chức gom rất nhiều nhá mọi người

Nên mọi người có thể yên tâm đầu tư

Hiện tại TCH đang đi ngang khối lượng nhỏ nên mình chưa thấy được rủi ro giảm điểm mạnh từ mã này

Hơn nữa hôm nay VNINDEX cũng đang tích cực thì cũng khó để TCH bị bán tháo hay phân phối

Chúc mừng các bác nào đã nghe theo khuyến nghị của em. Đánh T+ hôm nay các bác cx lãi hơn 5% r

TCH vẫn khoẻ các bác nếu ai cầm thì cứ tự tin cầm tiếp nhé

Kịch bản 2: TCH có thể được thêm vào rổ chỉ số FTSE Vietnam Index. Ước tính Quỹ FTSE Vietnam Swap UCITS ETF sẽ mua khoảng 4,6 triệu cổ phiếu TCH.

Kịch bản 1: Ước tính Quỹ FTSE Vietnam Swap UCITS ETF sẽ mua khoảng 5,2 triệu cổ phiếu KDH và 4,5 triệu cổ phiếu TCH.