TCH X2 không cần cắt lỗ

Theo kịch bản nào thig tch cũng có lợi

Các bác có thể thấy là dù thị trường đang rung lắc và giảm điểm nhưng TCH vẫn đang tăng khá mạnh

Vậy nên bác nào đang cầm TCH thì cứ yên tâm mà giữ hàng ạ

Khả năng cao là thị trường sẽ rút chân ở cuối phiên vậy nên đây cũng sẽ là điều tích cực để hỗ trợ đẩy giá TCH

TCH đang có khối lượng mua khá lớn điều này cũng chứng tỏ dòng tiền lớn đang gom vào cổ phiếu TCH nên các bác cứ yên tâm mà cầm hàng tiếp

Hơi tiếc cho TCH khi hôm nay VNINDEX k ủng hộ

Nhưng mk vẫn giữ nguyên quan điểm TCH là cổ phiếu mạnh và có thể đi ngược dòng với VNINDEX

Vĩ mô của nền kinh tế nước ta đang có có rủi ro về tỷ giá vậy nên việc TCH bị bán là điều bình thường nhưng quan trọng là TCH vẫn giữ được sắc xanh

Vùng 1 như mình đã khuyến nghị trong room cộng đồng của mình và trên f247 là 18.4 nhé.

Nhưng hiện tại cổ phiếu đang ở vùng 2X và hiện nay cũng đang xuất hiện áp lực bán do ảnh hưởng từ vĩ mô nên mình nghĩ có thể đợi cổ phiếu vòng về quanh 18.8-19.5 thì b có thể giải .

Các bạn có thể tham khảo nhé

API sàn thêm cây nữa chắc là điểm đẹp để mua các cổ phiếu

Khuyến nghị về 13.x cho nó chắc chắn đúng. May hôm nay NN mua ko thì đã sàn

DXY vẫn cao. Liệu LSNH tăng? NN bán mạnh. Không biết mốc 19 có giữ đc ko?

ông mất hàng TCH à mà suốt ngày chim chóc nó xuống này xuống nọ lấp gap :smirk: nay VNI nó giảm điểm mà TCH nó vẫn xanh đấy :face_with_hand_over_mouth:

Mk nghĩ nó giảm thì cùng lắm về quanh giá 18 thôi b ạ. B càng mong nó giảm nó sẽ càng tăng

1 Likes

B nói còn hợp lý. Thanh niên kia đòi về 13.x mỡ đấy mà húp :))

1 Likes

Có thể lệch 1 phiên. Mai sẽ thấy TTCK chung rơi ntn. TCH nằm sàn ko là ngoại lệ. Ai cũng lãi >10% thì sao ko bán để ko rơi tình trạng đang lãi lại thành lỗ. TTCK Mỹ lại rơi mạnh. Hôm nay mà ko có Gas đỡ ko thì đã rơi >10 điểm. Gặp ngưỡng 20 mấy lần ko vượt qua thì để vượt qua sẽ chỉnh mạnh là đương nhiên thôi.

Hôm nay TCH có giá đỏ nếu mng ai đang full cash thì có thể giải ngân trước từ 10-30% nhé . TCH đang có giá đỏ. Thị trường cũng đang hồi

Thị trường đỏ mà TCH vẫn ch bị bán tháo vẫn giữ được giá chỉ giảm nhẹ

Mọi người có thể mua lần 1 ngay vùng giá hiện tại nhé

Thị trường hiện tại vẫn chỉ đi ngang chưa có dấu hiệu bán tháo nên mọi người có thể yên tâm là thị trường sẽ khó sập mạnh