Tết cổ truyền: Thú vui của nhà giàu, và mong ước của người nghèo!

H.VT chiến phết. Tớ vẫn đang chờ giá dưới 85 đơi.

1 Likes

Em này chiến cũng hồi hộp phết bro :laughing:

Cảm giác PHÊ, haha

1 Likes

Hnay tớ vào D.HB giá 12.3, đánh cược vào vòng 2 của dòng phân bón.

2 Likes

Quan điểm của tớ là tg tới ngày chốt còn dài nên tớ ra bớt và canh mua thêm giá dưới 90. Ko xuống đc giá đó thì coi như ko có duyên lăn chốt.

2 Likes

Tui đang ngâm cứu em nay chút bro

1 Likes

Bro mà vào hàng hôm tớ gợi ý chắc còn phê hơn nữa ka ka.

1 Likes

Bữa trước tui ngâm cứu khi em nó giá ~10 mà nghĩ nó ko mạnh nên ko vào. Ai dè nó làm 2 cây CE 15%×2, quá ghê. Giá này mua vẫn còn hơi mạo hiểm nhưng tui kệ ka ka.

2 Likes

Em tính mua con Ga s, hai anh thấy ổn không
:laughing:

2 Likes

Thấy có một doanh nghiệp mới mua gần 400 ngàn cổ DH.b

Doanh nghiệp này phân phối phân đạm có tiếng cả nước đấy.

#cty.xuất.nhập.khẩu.hà.anh
Công ty CP xuất nhập khẩu Hà Anh có tiền thân là một Hợp tác xã chuyên sản xuất và kinh doanh vật tư phục vụ ngành nông nghiệp hoạt động từ thời bao cấp. Đến năm 2003, xí nghiệp được Nhà nước cho CP hóa thành công ty CP xuất nhập khẩu Hà Anh. Từ khi chuyển sang mô hình công ty cổ phần, công ty chuyển dần từ kinh doanh dịch vụ vật tư nông nghiệp sang kinh doanh tổng hợp. Tuy nhiên, lĩnh vực kinh doanh chủ đạo của công ty vẫn là Nhập khẩu và phân phối đạm. Bao tiêu 40% sản lượng của nhà máy đạm Phú Mỹ (công suất 800.000 tấn/năm), trên 50% sản lượng của nhà máy phân đạm Hà bắc (công suất 150.000 tấn/năm). Hàng năm, công ty còn nhập khẩu trên 700.000 tấn, Hà Anh là nhà nhập khẩu và phân phối phân đạm lớn nhất cả nước với khách hàng là tất cả các công ty vật tư nông nghiệp trên toàn quốc.

1 Likes

Ổn,
PL.x cũng ổn

2 Likes

Tỷ lệ cp ngoài tổ chức thấp lắm nên thanh khoản cô đặc. Nhưng đây là hàng theo trend nên tớ chả phân tích phân teo j. Mua và chờ dòng phân bón khởi nghĩa lại thui ka ka.

2 Likes

Ha ha,
Theo trend là có tiền kêu leng keng bro ợ :laughing:

1 Likes

Em đã leo tàu nk g của anh rồi nha :stuck_out_tongue_winking_eye:

1 Likes

Lần này có go the moon ko hay lại ko quá 26, ka ka.

1 Likes

Sis vào giá đỏ à? Ngon đới

2 Likes

Đừng như vậy là được anh nha :laughing: :laughing:
image
(st)

Đầu tuần mà TT buồn ngủ quá :unamused:

2 Likes

Y1 xanh mạnh thế kia thì sao mà buồn ngủ dc?! :kissing:

1 Likes

Anh Campuchia lái đó
Chỉ có mình ảnh zui :laughing: