Tết cổ truyền: Thú vui của nhà giàu, và mong ước của người nghèo!

On off của anh Campuchia theo giá lên xuống của vàng í anh
Vàng xuống thì ảnh off để đi đào
Vàng lên thì ảnh on để bán
:laughing: :laughing:

1 Likes

Đêm qua vàng lên roài đới.

1 Likes

Hello morning!
Chúc các bạn thứ tư tàu không lắc lư.

:shamrock: :sunflower: :honeybee:

2 Likes

Đi bán vàng mua Yên :sweat_smile:

1 Likes

Tăng dựng đứng./

Dự báo

Kim loại màu vàng thế giới đã tăng hơn 1% lên mức cao kỷ lục vào hôm nay và tiếp tục được hỗ trợ khi giới đầu tư ngày càng chắc chắn rằng, lãi suất sẽ được cắt giảm vào tháng 9 sau những bình luận của Chủ tịch Cục Dự trữ Liên bang Mỹ (Fed) Jerome Powell. Theo đó, ông Powell cho biết, các báo cáo lạm phát được công bố trong quý II đã khiến Fed tin rằng lạm phát đang giảm về mức mục tiêu một cách bền vững.

Mặc dù kỳ vọng Fed sẽ xoay trục chính sách đang đẩy giá vàng lên mức cao kỷ lục mới, nhưng Giám đốc chiến lược đầu tư Robert Minter của Abrdn cho rằng, bức tranh tươi sáng của vàng vẫn còn ở phía trước.

Trong cuộc phỏng vấn mới đây với Kitco News, Minter nói rằng, việc Fed có khả năng tránh được suy thoái là lý do khiến ông tự tin rằng vàng có nhiều tiềm năng tăng giá trong tương lai. Ông giải thích, vì đã phản ứng chậm trong thời gian qua, nên Fed sẽ phải hành động nhanh hơn một chút để cố gắng bắt kịp. Điều này khiến thị trường gần như chắc chắn khả năng cắt giảm lãi suất vào tháng 9.

Theo Minter, trong bối cảnh này, việc giá vàng bứt phá nhờ nhu cầu mạnh từ các nhà đầu tư chỉ còn là vấn đề thời gian.

Với đà tăng của giá vàng thế giới, giá vàng nhẫn sẽ tiếp tục điều chỉnh tăng mạnh trong ngày hôm nay.

1 Likes

Đừng hỏi đi du lịch mất bao nhiêu tiền - Hỏi thanh xuân của bạn còn bao nhiêu năm!

Nếu bạn vào Nam ra Bắc, vào Bắc ra Nam
Nếu bạn du lịch ngắm cảnh đất nước
Nếu bạn đi thăm bạn bè, người thân
Trên đường dài mệt mỏi, yếu đuối thì hãy ghé chúng tôi là chân ái của bạn trên mọi quảng đường. Chúng tôi sẽ phục vụ đầy đủ các nhu cầu từ a đến á cho các bạn./

#trạm.dừng.chân.5.sao
#plx

1 Likes

Nay ảnh lên bán vàng rồi kìa anh :laughing:

Hình minh họa rất đẹp
Thay vì xây trạm dừng chân 5 sao, thì làm đường đi cho nhanh hơn được không
Cuối tuần rồi, em đi Vũng tàu thôi mà mất 6 tiếng, kẹt xe kinh khủng :face_with_spiral_eyes: :face_with_spiral_eyes:

2 Likes

Bán vàng mua xăng :grin:

Anh pr ngầu thế mà họ bán xăng rã rời á :rofl:

1 Likes

Anh chỉ biết làm trạm nghỉ chân, không biết làm đường, hiuhiu
:smiley:

2 Likes

Hqua tui mới đc giới thiệu 1 siêu phẩm. T.MB. EPS >23k, có kế hoạch chia cp 190+140%, OMG (link: TMB: Hậu COVID-19, cổ phiếu tăng 1.400%). Sáng tui bán vội mấy em èo uột vào đc 1k giá ~95. Mã này đã tăng 14 lần kể từ 2020 nên chống chỉ định ace ko chịu đc nhiệt nếu nó giảm mạnh :)).

2 Likes

Em này tăng ghê vậy bro.?

Gía cũng hơi cao đó

2 Likes

Giá tăng hơn 14 lần roài. Tui chịu đc nhiệt nên ko sao ka ka.

1 Likes

Chơi với than phải chịu được nóng và không than, haha

:star_struck:

1 Likes

Chuẩn ko cần chỉnh bro :star_struck: :star_struck: :star_struck:

1 Likes

Can thiệp tốn kém mà không giải quyết được vấn đề, lực lượng carry-trade quá hung hãn… là vài trong số những lý do khiến Nhật Bản không thường xuyên can thiệp vào thị trường ngoại hối dù đồng yên trượt dài…

1 Likes

Thế giới lên đỉnh
VNI rất tỉnh (không có đu trend theo thế giới á)
:smiley:

Giờ bà con còn bán đc thì cũng chịu. Nén sâu thì sẽ bật mạnh.

2 Likes

Tui nghĩ cuối phiên sẽ kéo

Vì lái rất tỉnh :grin:

1 Likes

Anh đạp để gom hàng phải không
:rofl: :rofl:

1 Likes