Thập kỉ siêu nợ xấu. Ngân hàng đầu tiên báo lỗ...phát súng báo hiệu tiền chạy văng guốc dép khỏi bank để múc đất

Thực ra cần nhìn một cách thực tế là dòng tiền đang được chính phủ muốn hướng vào sản xuất chứ không phải đầu cơ bất động sản chứng khoán hay trái phiếu, bởi vì chính phủ nào cũng không muốn sự chênh lệch giàu-nghèo quá lớn trong xã hội sẽ dẫn đến bất ổn, nhất là 1 nước xã hội chủ nghĩa như Việt Nam nên rất khó tăng quá thì cũng sẽ có can thiệp, tư duy của A7 là phải hô lên để ipo thành công LFI, nếu không cũng ảnh hưởng nhiều uy tín của a và đội nhóm. Tôi thì rất hâm mộ tư duy anh 7 nhưng đến lúc này thì không dám mạo hiểm nữa, xin làm khán giả chốt lãi đứng ngoài cổ vũ ae thôi

ldg múc đc ko thầy

A 7 ơi muốn đầu tư LFI thì đăng kí sao ạ

Tui nó xoăn dzư lăm rôi

Ai bảo bác là không quy định tỷ lệ trích lập dự phòng? Ai dậy bác là thích trích bao nhiêu thì trích? Ai chỉ bác là ngân hàng thích trích lập dự phòng? Bác nên vác dao đến chém đứa đã xúi bác mấy thông tin vớ vẩn ấy đi. Em làm bank hơn 10 năm, chưa thấy thể loại bank nào như bác nói.

6 Likes

Khổ ko con trai
Đi học còn học không đến nơi đến chốn
Còn đéo biết NH phải trích lập dự phòng ntn
Đúng ngu ngục
Kk

1 Likes

khi bạn thích đi chim lợn nhưng lại ko có kiến thức kkkk

2 Likes

Mấy ku ngân hàng đang câu kéo thoại, không lỗ quý 4 thì sex lỗ quý 1 năm 2022 thoai

Theo thông kê trong 5 tháng qua có 4 lơp gà mơ bi ăn bô Bank , thê mà vân con nhiêu chú mom men tơi cam bây Bank . Ke ke ke

Thép thì tịt ngòi .bank thì nợ xấu lãi xuất giảm.chứng thì đang đỉnh tạm hết kì vọng,dầu thì nước ngoài tháo túng ,bđs thì chim lợn ngập trời .đầu tư gì bây giờ.:))

1 Likes

Các gạo cội truyền kinh nghiệm, cổ nào càng nhiều chim lợn thì càng nên đầu tư :smiley:

Không muốn trả lời bạn nhé, vì sao các ngân hàng có tỷ lệ bao phủ nợ xấu khác nhau? Cách phân loại nợ xấu thì giống nhau. Con zai cứ học thêm rồi hiểu

Éo biết như nào nhưng dân làm ngân hàng lại ko thấy mua cổ ngân hàng toàn chứng bđs .

Ơ bạn biết mặt con chim lợn này luôn ah, để mình sai vong đến để lùa cho nó sớm gặp quả báo - gặp lời nguyền - kaka - Con chim lợn giả danh đệ A7 ah - Quả này mày sớm được gặp thần chết thôi con.

Đúng rồi chim lợn bank và nghi ngờ nhiều quá thì nó sẽ lên, ý bạn thế phải ko :))
Ai cũng vục mặt vào đất thì trả tiền cho nhau thôi

Nam mô ta cha da dá
Nam mô ai da cha nà
Xà cá ra ê lô cha nà
Lu ha rát cha da
Ta tá ta ta dà
À là há tê
Sanh da san pu cà dà
Nam mô xa qua tách tha tha thê tê
Án la ha ta tề sành dá san
Bu tê tê Nam mố ai da ao qua bu kề tề
Sua ra da pu tí xua ra qua dà
Mà hà xóa rá quá da
Ma há ka lô ni cà dà
Ta ni da ta ohm ta ra ta đà
Trì đì trí đi chu đu chu ■■
Ít ti quê ít ti cha ré cha rè
Bù đà chá đê Bu đa cha đề
Kút su mê kút su ma qua
Quê i tí ni ti tri ti xoa ra ma tá ma da xoa qua

MÔ PHẬT - QUAY ĐẦU LÀ BỜ - THÍ CHỦ GÂY NGHIỆP QUÁ NHIỀU ĐỪNG ĐỂ VỢ CHỒNG CON CÁI, BỐ MẸ AE HỌ HÀNG MÌNH PHẢI GÁNH NGHIỆP HỘ MÌNH - Nghiệp nhân quả báo ứng nó tới nhanh lắm - DO THÍ CHỦ GÂY NGHIỆP ĐI NÓI XẤU - NÓI DỐI NHIỀU QUÁ NÊN TÔI NHẮN NHỮNG TIN “BÀI CHÚ KINH” NÀY ĐỂ THÍ CHỦ ĐỌC VÀ SÁM HỐI NHÉ - Không nghiệp nhân quả báo ứng sẽ tới rất nhanh với thí chủ đó. THÍ CHỦ KHÔNG NGỘ RA NGHIỆP NHÂN QUẢ SẼ TỚI VỚI THÍ CHỦ RẤT NHANH ĐÓ.

1 Likes

xong rồi! BĐS bung nóc!

2 Likes

Mai bds ngon như CEO DIG lại đua nhau cướp cho mà xem. Kaka

1 Likes

Mai CEO CE rồi

2 Likes

mai lại đua lệnh. kaka

1 Likes