Thập kỉ siêu nợ xấu. Ngân hàng đầu tiên báo lỗ...phát súng báo hiệu tiền chạy văng guốc dép khỏi bank để múc đất

Em mới tìm hiểu tại sao tiền Venezuela lại mất giá nhiều, bởi vì nó đánh thuế BĐS không cư trú đến tận 34% nên BĐS bên đó k hút tiền đc. Còn ở VN giá hàng hóa chỉ tăng ít do đất hút hết rồi.

2 Likes

Gỉa sử ko có 2 con tốt THM, QC …tinh anh phải thí danh đúng thời điểm t+ 350 ngàn tỏi? thì VNI đã vượt 2000 điểm, cổ bđs đã tăng gấp 2 rồi. Nhưng ai xấu hổ thay 350 ngàn tỏi? giờ tin xấu bank ra , cổ bđs lại x3, x5, x10…ai xấu hổ thay đội 350 ngàn tỏi nhể? hiểm quá, nhưng vừa ý bề trên, hợp lòng bên dưới, cứ cho lên từ từ, nhẹ nhàng… , 3 năm, 5 năm, cổ bđs sẽ x100 , x500, x1000…thì ko ai nói gì nữa , coi như bình thường.

Thanks anh. Tầm nhìn của A7 luôn đi trước thời đại

1 Likes

Đề nghị L14 chia tách sớm, để đi trong vùng 300k trở xuống, tránh bề trên xoi mói ạ. Có như vậy L14 lên 5 triệu 1 cổ cũng ko ai nhìn thấy, thì mới bình thường được ! CÁO ghê lắm thầy ạ !

2 Likes

Không có ngân hàng hỗ trợ thì BDS chết đói nhé. Nhìn Tân Hoàng Minh là rõ

Đợt này sẽ phân loại lại Dòng BĐS
Mấy hôm trước có Anh còi và THM bỏ cọc làm F0 sốc, bọn tạo lập muốn lái dòng tiền
Nhưng tĩnh tâm lại thì A còi bao năm vẫn đểu thế, hàng lái lợn. Thủ thiêm thì BRG họ trả 1 tỷ/m2; VTP là 2 tỷ/ m2 (so sánh với 1 tỷ khu Tràng tiền, xây có 8 tầng nổi) thì giá 1 tỷ thủ thiêm là quá rẻ. Đấu giá lại vẫn 1.5-2 tỷ/m2 thôi.

1 Likes

Kẹp Bank chỉ có bạn xác
Tây lông mua ròng hơn 1000 tỷ Bất động sản tuần qua, hà cớ gì nhỏ lẻ bán như tháo cống :)) https://youtu.be/R6UEV9_OZmc

Thầy ơi, VC7 ok không ạ?

Bị lừa nhiều rồi, vào đây để bị thầy 7 lừa thêm nữa cho vui nhé :kissing_heart: tết này ráng đem nịt hoặc bô gì đó về nhé :innocent:

Xl mày chứ nhờ a7 tk tao mới có màu xanh. Chơi vs chúng mày có bh biết xanh là gì

Người thật việc thật còn ko ăn ai. Bọn giả mạo thì làm gì có tốt đẹp

Vâng, chơi với a7 mới thấy xanh lơ. Kkkkk :yum:

:joy: lúc lên thì biến mất tăm. Lúc xuống thì thi nhau lập nick ảo là đủ biết mục đích ko tốt đẹp. Nhưng nhờ có chúng mày mà nhiều ae biết được nhiều kiến thức hơn. Cảm ơn nhé.

1 Likes

Chêt mơ mây con chuym nhơn roai. Xoăn đên đít. Kkkk

1 Likes

Thực ra vịt hay thiên nga thì cổ phiếu nó đều dựa vào góc nhìn và kỳ vọng mà thôi, cuộc vui nào rồi cũng có lúc tàn, chúng ta đã có năm 2020 2021 tuyệt vời, Tuy nhiên sang năm 2022 dòng tiền sẽ không còn dễ dãi và mua bán ào ạt nữa mà cẩn trọng hơn. Nhiều cổ phiếu cũng có mức độ rủi ro khác nhau.

Ae cổ đất chỉ cần biết bọn chim lợn toàn nick ảo. Mới toanh vào chim là đủ biết bọn này có mục đích ko tốt. Ae bán cổ đất rồi thì mua gì? Bank à hay thép chúng nó chờ sẵn để xả hàng thoát đấy. Giờ ko ôm cổ đất thì chẳng còn cổ nào ôm được cả

Nam mô ta cha da dá
Nam mô ai da cha nà
Xà cá ra ê lô cha nà
Lu ha rát cha da
Ta tá ta ta dà
À là há tê
Sanh da san pu cà dà
Nam mô xa qua tách tha tha thê tê
Án la ha ta tề sành dá san
Bu tê tê Nam mố ai da ao qua bu kề tề
Sua ra da pu tí xua ra qua dà
Mà hà xóa rá quá da
Ma há ka lô ni cà dà
Ta ni da ta ohm ta ra ta đà
Trì đì trí đi chu đu chu ■■
Ít ti quê ít ti cha ré cha rè
Bù đà chá đê Bu đa cha đề
Kút su mê kút su ma qua
Quê i tí ni ti tri ti xoa ra ma tá ma da xoa qua

MÔ PHẬT - QUAY ĐẦU LÀ BỜ - THÍ CHỦ GÂY NGHIỆP QUÁ NHIỀU ĐỪNG ĐỂ VỢ CHỒNG CON CÁI, BỐ MẸ AE HỌ HÀNG MÌNH PHẢI GÁNH NGHIỆP HỘ MÌNH - Nghiệp nhân quả báo ứng nó tới nhanh lắm - DO THÍ CHỦ GÂY NGHIỆP ĐI NÓI XẤU - NÓI DỐI NHIỀU QUÁ NÊN TÔI NHẮN NHỮNG TIN “BÀI CHÚ KINH” NÀY ĐỂ THÍ CHỦ ĐỌC VÀ SÁM HỐI NHÉ - Không nghiệp nhân quả báo ứng sẽ tới rất nhanh với thí chủ đó. THÍ CHỦ KHÔNG NGỘ RA NGHIỆP NHÂN QUẢ SẼ TỚI VỚI THÍ CHỦ RẤT NHANH ĐÓ.

1 Likes

Tôi chỉ cần biết chính phủ bơm tiền thì cứ đất và cổ đất tôi múc. Chấp tất các thể loại chim lợn với lái lợn

Hiện giơd dòng tiền đang hướng về bđs nên chúng nó cố gắng nắn sang bank và thép để chúng nó thịt. Ae bán cổ bđs là tự đập nồi cơm của mình.

Nó đang ca bài Thành phố buồn ròi​:rofl::rofl::rofl: