Theo dấu chân Cá Mập

Tình hình là các đội lái có vẻ đang rén sau vụ thằng Lăng ML nên cổ cánh giai đoạn tới khó có cổ tăng mạnh được. Cứ từ từ rồi khoai mới nhừ!

2 Likes

Vnd gex vào lại đc chưa bác J? Nay phiên hàng về tích cực

2 Likes

GEX chờ 18.5

2 Likes

ssi cho mua NVL thoải mái , còn VPs bắt buộc tiền tươi, haiza

1 Likes

nó cũng là 1 dạng tâm lý đó a, kiểu thấy kéo trụ kiểu gì cũng đạp mid nên ai cung tranh thủ bán nhanh kẻo hết giá đẹp

Anh dùng tk SSI có margin đâu?

ủa sao e mua bán nó được ta , tiền thịt e hết e vẫn múc cổ nó được bình thường mà, chỉ co điêu ssi nav nhỏ quá nên ôm mấy e kia chưa ôm nó

1 Likes

CTCP Tập đoàn đầu tư địa ốc Nova (NVL): CTCP Novagroup đã bán 1.658.170 cổ phiếu, giảm lượng sở hữu sau giao dịch xuống 537.544.639 cổ phiếu (tỷ lệ 27,56%). Giao dịch thực hiện từ 21/6 đến 23/6/2023. Đây là giao dịch bán giải chấp cổ phiếu của công ty chứng khoán.

2 Likes

Cổ phiếu NVL của Novaland bị HOSE loại khỏi danh sách được cho vay ký quỹ vào giữa tháng 4/2022

1 Likes

e ko biêt nữa, e thấy HAG cũng vậy , e ko mua bên VPS được nhưng qua bên SSI e mua thoải mái luôn, bao nhiêu cũng dc đó

Chụp màn hình xem
Có chuyện được margin hay ko mà ngơ ngơ ngáo ngáo như bò đội nón

2 Likes

Ông mua bằng mg của mã khác thì đc.

J với cô chợ ní dạo lày cuốn thế nhỉ? :stuck_out_tongue_winking_eye:

1 Likes

ý là cũng 1 mã đó nhưng VPS ko cho mua, phải đợi tiền mặt về tk sẵn mới được mua, con qua SSI thì mình mua hết sưc mua phải vay vẫn mua được… đang dùng maggrin nên nó báo biết à

ẹ ẹ :crazy_face:

chúc mừng các em nhá :smile:

chúc mừng gì chưa hiểu ??? chậm 55 giây

Gex rơi về nền 18.5-19 với Vol cạn thì ngon quá bác!

GEX nay về thấp nhất 19.2

1 Likes

thấy GEX va VND nó cứ chạy kiểu giổng nhau sao sao a J

1 Likes