Theo nhịp VNINDEX: tháng 7-12/2022: đáy dài hạn, đáy sâu nhất chu kỳ?

,

úi tím thật, chứng trần nào :shamrock: :shamrock: :shamrock:

2 Likes

Tím rồi, cá mập vào rồi, làm 2 lệnh 330k, tổng lệnh 2,7 tỉ. 1 lệnh 194k giá 8.20; 1 lệnh 137 k giá 7.95.

@Dieukhanh3010 bơi cùng cá mập đi :shark::shark::shark::smile::sun_with_face::sun_with_face:

3 Likes

em ăn 3 chứng rồi, cũng muốn fomo theo anh từ sáng nhưng phải giữ ít cash phòng thân…hí hí… tung bông, tung bông :tada: :confetti_ball: :tada:

2 Likes

EQ 10 điểm :boom::100::100::100::100::surfing_man::surfing_man::partying_face::partying_face:

2 Likes

Sang tuần liệu bank có chạy ko anh nhỉ, em cầm MSB vs SHB mà bữa h nó cứ bò quanh quá mua, ko lời ko lõm. Nhìn chưng chạy mà bank giậm chân sốt ruột thiệt anh ạ

3 Likes

Tổng kết tuần, phiên cuối tuần đóng phiên đúng 1.252 ( target 1 đã post công khai đầu topic từ 9/7). Và VN30 chạm sát vùng kháng cự: 1.273-1.284 đã post.

Sang tuần VNI cứ nhấp nhả target 2: 1.275-1.285 là đẹp.

Phiên nay dòng chứng tiền vào mạnh, tuần sau dòng tiền vẫn vào đều vì giá rẻ, nhẹ mông bay nhanh.

Dòng bank rung lắc, ko lẽ dòng tiền chốt bank vào chứng, cuối tuần sau lại chốt chứng vào bank :grin::grin::grin:

Dòng tiền lớn mà nhập cuộc thì không chỉ giải ngân vài ba phiên, mà kéo dài hàng tháng ròng :smile:

Chúc các bác sớm về bờ, lãi nhẹ, ai mua mới đều có lợi nhuận :partying_face::partying_face::100::100::boom::boom::sun_with_face::sun_with_face::surfing_man::surfing_man::dart::dart::dart:

10 Likes

Thực mong đến dòng dầu ạ. ^_6.

2 Likes

Đúng là “sáng đỏ, chiều đỏ nhẹ hơn” thật :rofl:.
Mà VNi đỏ chả liên quan gì đến tui, toàn tím và xanh bát ngát :joy::joy:. Cũng nhờ cụ rồng :dragon_face:phù hộ .
:dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon:

4 Likes

Cũng mong vậy bạn :dart:

2 Likes

:relaxed::relaxed::relaxed::relaxed::relaxed::relaxed::relaxed::relaxed::relaxed::relaxed::relaxed::relaxed::relaxed:

1 Likes

Hôm nào đó em thấy bác có ACM phải không? Em mua chơi vì thấy rẻ, cũng run vì vừa được giao dịch lại, hôm nay đã có 12%, quyết ôm tiếp coi sao.

2 Likes

em quan sát từ trước tới nay bank chỉ giữ nhịp tt, tạo cảm giác an toàn, không tăng không giảm mạnh
nhịp này của chứng, lương thực thực phẩm, thủy sản
sóng hồi vni từ 5-8 tuần, đã hồi được 4 rồi, chỉ còn 4-1 tuần nữa để bác gỡ lỗ nên bác cân nhắc, tham khảo

3 Likes

Em vỏ đỏ, xanh lòng ruột lại đỏ bác ạ :smiley: (Thị trường đỏ, danh mục xanh, tài khoản đỏ). Nhưng cứ thế này cũng mừng :smiley:

2 Likes

mình cũng mua chơi chơi có lãi nên sút rồi, tuần sau hoặc sau nữa bạn nên chốt, phòng vni sắp chỉnh…hahaaa… ăn non còn hơn chết già :shamrock: :shamrock: :shamrock:

4 Likes

Chờ đến thứ 6 tuần sau mới có thể làm gì với em nó. Chúc mừng bác đã chốt lãi!

2 Likes

Chứng thì em có VND rùi, ko mua thêm nữa, cũng chia tk ra mua chứ ko all in bank. Nhưng nếu nó ko chạy thì thui chắc phải cơ cấu sang mã khác, đợi thêm 1 tuần nữa coi sao ạ.

2 Likes

Dịp trước mình cũng cầm LPB mua giá ngon 12.95, chốt đảo danh mục rùi.

Khả năng giữa tuần sau dòng tiền lại vào bank.

4 Likes

Danh mục gồm những mã zì? :relaxed:

1 Likes

Vâng em cũng định đợi nó 1 tuần nữa. Cho nó cơ hội hehe.

2 Likes

nãy anh @Ngocbinh có pm apg đấy, con này điểm vào vẫn được, bác quan sát xem sao… heheeee… em cầm hẳn 3 chứng chứ không phải 1

3 Likes