Theo nhịp VNINDEX: tháng 7-12/2022: đáy dài hạn, đáy sâu nhất chu kỳ?

,

Đập tay cái bác, mình cũng y chang bác ạ. Nhìn nhiều thì có linh cảm thôi chứ phân tích này nọ mình cũng dân xã hội nghe lùng bùng lỗ tai quá :smiley:

3 Likes

Cuối tuần chúc cả nhà vui vẻ, có gì mới nhớ chia sẽ lên nhé bác Bình, hy vọng cuối năm về bờ

2 Likes

Chứng chưa hết sóng đâu, còn lăn tăn từ giờ đến hết tháng 8. Nếu thanh khoản vẫn tốt thì kì vọng qua tận tháng 9. Tầm nhìn xa tui tới đó thôi . :sweat_smile:
:dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon:

2 Likes

Hai bác tự tin lên. Ngày đầu sa chân vào chứng ( mới đâu đó 3 tháng trước) tui đã bị một cái bô úp lên đầu âm 40% tài khoản :disappointed_relieved:. Tối ngủ không được, nghe tổ tiên thầm thì là ráng giữ 10 năm sẽ được hoàn vốn, thế là sáng hôm sau tui quyết định cắt lỗ luôn, để xem đó là bài học đầu đời không bao giờ quên.
Và thật là trộm vía, từ ngày đó đến nay tui đã lấy lại cả vốn lẫn lời đâu đó trên 15% nhờ quan sát, học hỏi các bác trên diễn đàn. Pic nào cũng có dấu răng của tui : pic bác Biển (Ocean), bác Bình, bác Bill Gate, bác Cá mập ăn mặn… và lởn vởn 1 vài pic khác. Bí kíp là ai nói gì cũng nghe, tiếp thu, học hỏi… tối về hỏi ý tổ tiên ông bà, bàn với vợ ( nếu có) , vợ bảo sao cứ làm ngược lại là thành công. Chúc 2 bác thành công !

7 Likes

Đợt HCM chạy, định mua đợt 21-22 mà thấy gap k dám mua, đợi về lấp gap thì mua, giờ coi tới tận 27 rồi :joy::joy:

3 Likes

Xin phép bác chủ nhà nhé, nay e đi lang thang ghé nhà bác chơi mà chưa xin phép :grin:

2 Likes

:boom::fireworks::surfing_man::sun_with_face::surfing_man::sun_with_face::sun_with_face::surfing_man::ocean:

Hân hạnh và chào mừng bạn, mong bạn thường xuyên ghé chơi, đàm đạo, chia sẻ với pic.

:clinking_glasses::clinking_glasses::clinking_glasses::clinking_glasses::clinking_glasses::clinking_glasses::clinking_glasses::beers::beers::beers::beers::beers::beers:

4 Likes

Em là f0 chính hiệu nên thường lang thang nằm vùng góp nhặt thôi, hy vọng ngày nào đó đủ khả năng đàm đạo với mọi người :joy::joy:

3 Likes

Suy nghĩ sao nói vậy thui bạn, mình không câu nệ và rất cầu thị, cứ chia sẻ quan điểm thoải mái :relaxed:

4 Likes

Dạ, em cố gắng ạ :muscle::muscle:

2 Likes

Chào bạn nha. Mời bạn chén trà cho ấm bụng. :beer::beer:. Mình hân hạnh giới thiệu mình là osin của nhà này . :handshake:

5 Likes

Cảm ơn bạn nhé. Nhà có hẳn osin, chắc mình phải quay ra cổng rửa sạch tay chân giày dép rồi mới dám bước vào quá :grin::grin:

3 Likes
5 Likes

Cám ơn bác Bình!

1 Likes

Nhớ rửa tay bằng cồn, đeo khẩu trang khi uống nước bạn nhé !!

3 Likes

Vậy chắc đứng cổng nói chuyện thôi, không dám vào nhà nữa, sợ vi khuẩn trên người rơi vào nhà :grin::grin:

1 Likes

Cuối tuần chỉ số:

Oil: mất trend tăng dài hạn, vận động gần trend tăng dài hạn.

BTC: hồi phục hướng tới 25 ^^

Gold: đang hồi phục, hướng tới 1.810-1.850

6 Likes

Gold tăng là tín hiệu đáng mừng :blush::blush:. Nhà chẳng có gì ngoài vàng . :rofl::rofl:

4 Likes

Đại gia thứ thiệt :relaxed::relaxed::relaxed:

3 Likes

Dầu tăng thì hàng hóa tăng. Dầu giảm hàng hóa vẫn thế bác ạ! buồn

2 Likes