Theo nhịp VNINDEX: tháng 7-12/2022: đáy dài hạn, đáy sâu nhất chu kỳ?

,

Cái gì tăng giảm mặc kẹ nó các bác, miễn sao chứng khoán tăng là được, hehe

6 Likes

Các món ăn sáng khu nhà em đều tăng lên 5k/món từ lúc xăng tăng, giờ xăng giảm thì giá vẫn giữ nguyên.

Dầu giảm thì lạm phát giảm, vậy cổ phiếu mới tăng được (hy vọng).

4 Likes

Hy vọng tháng 8 xăng dầu giảm, lạm phát giảm, cổ phiếu tăng để bà con nhanh về bờ

5 Likes

Mình hy vọng từ đây đến Tết :)))

4 Likes

Giá cả vẫn tăng bạn nhỉ, ngay ở quê vẫn tăng khá nhiều hiii

3 Likes

Quỹ này được đồn đoán đang giải ngân @Qunhnhu @bangchubbrrtk @DuocMoi @ngaydepseden @CaoCuong @Dieukhanh3010

https://vietstock.vn/2022/08/passion-investment-da-giai-ngan-tro-lai-sau-nhieu-thang-dung-ngoai-cuoc-choi-3358-989720.htm

7 Likes

khi nào thì bắt đầu có sự phân hóa giữa các nhóm ngành thế bác Bình

3 Likes

Giải ngân đi, các nhà đầu tư nhỏ lẻ đang chờ . :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:.
:dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon:.

3 Likes

Quỹ này giải ngân còn đoán 50:50. Còn quỹ Ngocbinh giải ngân cứ theo và cân nhắc điểm vào và kiểm chart là ngon hết nước chấm. Tks bác :smiling_face_with_three_hearts:

3 Likes

Dòng xiền vẫn đang lan tỏa đều đều hiii :relaxed:

3 Likes

Khà khà sắp T+2,5 zô đi zui chợ :grinning::blush::blush:

5 Likes

bác cười vậy lại thấy giống bác vn_otc :rofl: :rofl:

3 Likes

Muốn có lợi nhuận từ chứng khoán cần lưu tâm mấy vấn đề sau:

Hiểu, nắm bắt, dự đoán đúng- trúng xu hướng chính của VNI.
Hiểu, nắm bắt, dự đoán đúng- trúng xu hướng vận động của nhóm ngành đã-đang-sẽ được hưởng lợi; tức là “thiên thời”
Hiểu, nắm bắt, dự đoán đúng- trúng các mã cùng nhịp với VNI, các mã trong nhóm ngành đang hưởng lợi, “thiên thời”

Vào, ra đúng nhịp VNI, ngành, mã hưởng lợi, lợi nhuận sẽ ok. Đây cũng là mục đích của cá nhân và của pic.

Downtrend còn chiến thử sợ zì thời điểm này nữa hiii :relaxed::relaxed::relaxed::relaxed::relaxed:

11 Likes

nhà a R đi chơi nhiều nhỉ :grinning:

3 Likes

Bác VN-OTC trader tầm cỡ thế giới, còn mình đang cần mẫn chăm chỉ học hỏi, đào sâu tri thức hàng ngày hiii :blush::relaxed::sun_with_face::innocent:

7 Likes

bác là đệ tử của bác biển ah?

4 Likes

Đệ tử thì không phải, nhưng mình rất ngưỡng mộ tài năng, nhân cách và phương pháp tính toán cp bác Biển hii :blush:

Mình chưa nhận ai là Sư phụ và cũng chưa ai nhận mình là đệ tử.

7 Likes

em cũng hay tàu ngầm bên bác ấy, lượm lặt để có ngày ngoi lên đàm đạo, giờ cũng đang lặn bên đó :rofl: :rofl:

3 Likes

Chào 2 Đinh. Hì. A là lá úa, gió thổi khắp nơi.

3 Likes

Tốt wa’ rất cần đọc, tham khảo, học hỏi bác Biển, bác Bill, bác Cuchuot, bác BachNam…

6 Likes