Theo nhịp VNINDEX: tháng 7-12/2022: đáy dài hạn, đáy sâu nhất chu kỳ?

,

Yes yes hiiii

Chứng khoán nhiều cái hay phết, kênh đầu tư đáng giá. :relaxed::innocent::blush:

5 Likes

em thấy thông tin mà mình tiếp cận được thì kiểu như mọi sự an bài rồi, nên dạo này cứ chạy theo vn thôi, ăn non xong cắp dép chạy, mặc dù cũng tiếc nhưng tự an ủi khả năng tới đâu hưởng tới đó anh ạ

3 Likes

Mọi cung bậc cảm xúc bác ạ. Đầu tư, có lãi rồi gồng bơi…Vợ cho tiền oánh chứng mà mê chứng hơn vợ. Nhưng thì cứ never give up xem sao bác ạ.

3 Likes

mê chứng hơn vợ là hỏng rồi, lỡ thua thì ai cho tiền chiên chứng tiếp :rofl:

3 Likes

Bác NgocBinh dự đoán tuần sau có chỉnh về bn không bác.

2 Likes

Góc nhìn cá nhân nhé:

3 Likes

Muốn không xách dép chạy theo VNi thì nên tích cực theo dõi bác Bình, vì bác ấy nghe đâu được linh hồn của bà Vanga nhập vào, đoán đâu trúng đấy. :+1::+1:. Nếu sống đủ thọ thì chắc chắn chúng ta sẽ hưởng vinh hoa phú quý nhờ tài tiên đoán của Bình Vanga :muscle:.
:dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon:

6 Likes

Đúng là bác Bình dự đoán rất hay, lúc trước bác đoán VNI tháng 8 bay cao, mới 1 tuần đã thấy sướng rồi

4 Likes

Tui cũng xin trình bày góc nhìn cá nhân do nghe lỏm được từ người khác : “ VNi mà lên được 1300 ( nếu có) thì nên té gấp, vì đó là đỉnh của ngọn sóng trong giai đoạn này “

3 Likes

chắc phải dọn qua ở luôn quá :joy: :joy:

4 Likes

Bình Vanga mà lại :muscle::muscle::muscle:. Dự đoán cả trăm năm sau còn đúng nói gì 1-2 tuần . :rofl::rofl::rofl:

4 Likes

Việc cần làm của chúng ta mỗi ngày là nên tích cực tập luyện thể dục thể thao nâng cao đề kháng, ăn eat clean, uống detox… để sống lâu nhất có thể mà hưởng vinh hoa phú quý từ những con hàng do Bình Vanga dự đoán . :rofl::rofl::rofl:

5 Likes

em đang lót dép hóng xem bà phán cho con gì đây :grinning_face_with_smiling_eyes: :grinning_face_with_smiling_eyes:

4 Likes

Lúc trước mua tùm lum không theo sóng ngành gì hết nên thua nhiều hơn thắng, từ ngày mua theo phân tích của bác bình thấy ok, đang ôm dòng CK đúng như bác Bình dự đoán sẽ có sóng to trong tháng 8

4 Likes

Giờ 16:11 , muộn rồi.
Sáng mai vô sớm nghe bà phán con lô, 16:30 chiều kiếm ít xiền uống trà sữa nha !

5 Likes

món này e không biết chơi nên xin cáo từ :joy: :joy:

3 Likes

Tôi không quan tâm đến điểm số thị trường, vì nhiều khi nó tăng múc nhầm vẫn chết. 1 Điều cần quan tâm là từ khúc 115x đến 1250, tức là vùng đáy kì này nhỏ lẻ đã ăn non chốt lời vào tay to khoảng 3500 tỏi, trong khi ở vùng đỉnh từ 1300 đến 1500 thì ngược lại, tay to đã trao cho nhỏ lẻ cp giá trị nhiều tỉ $. Chỉ riêng hpg tây lông đã bán hơn 1 tỉ $. Nhỏ lẻ thì rất hay bán tại đáy và mua tại đỉnh. Hiện tay to vẫn múc ròng thì tt vẫn chưa thể sập

17 Likes

Nhắc tới lại tủi thân. Sau khi tốt nghiệp DH Bách Khoa, đi bán bánh mì ế quá quyết học lên Thạc Sĩ, tốt nghiệp Thạc Sĩ xong chưa kiếm được việc thì va đầu vào chứng thế là âm 40% tk. Có nhiều lúc suy nghĩ tiêu cực, may sao đọc dc pic bác Bình Vanga, như chiếc phao cứu vớt cuộc đời. Tới giờ đã có lời trên 15% Nav rồi :muscle::muscle::muscle:.

7 Likes

thế là mình lại phải múc theo ạ? :smiley:

4 Likes

Hiện múc còn kịp, chờ nó lên nhà nhà hô up cheng bô mới đầy

8 Likes