Theo nhịp VNINDEX: tháng 7-12/2022: đáy dài hạn, đáy sâu nhất chu kỳ?

,

Còn rơi nữa sao bác ? :roll_eyes:. Thôi mai chốt lời hết luôn . :rofl:.
:dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon:

3 Likes

Tây ta, tổ chức, cá nhân đều tăng. Trong đó có cty ck tự động mở + thăm dò chơi + chơi thiệt>>> tích cực.

Dăm năm nữa sẽ phổ cập thành kênh đầu tư quan trọng, chủ đạo kkk

5 Likes

Luân chuyển ngành, luân chuyển dòng xong xiền, rùi ai cũng có lợi cả khà khà.

5 Likes

@Ngocbinh Gửi bác TOP 30 bên em kết phiên 5/8/2022 nhé. Cần lọc mã ngành nào em lọc cho nhé

3 Likes

Cảm ơn bạn. Có 3 điểm muốn được bạn chia sẻ hiii

1. Tổng hợp đánh giá em bé APG @
  2. Xu hướng VNI tuần sau ^^
  3. Tuần sau dòng xiền chảy vào nhóm ngành nào hiii

Cảm ơn bạn nhiều :blush:

8 Likes

ĐỊNH LƯỢNG THỊ TRƯỜNG - SÓNG NGÀNH - CỔ PHIẾU : update hằng ngày - #47 bởi BalanceInvestment Bác vào topic này của em để theo dõi nhé, em cập nhật hàng ngày, nhiều thông tin hơn.

ĐÁNH GIÁ APG

ĐÁNH GIÁ THỊ TRƯỜNG

CÁC NHÓM NGÀNH ĐANG CÓ DÒNG TIỀN MẠNH

1/ CHỨNG KHOÁN

2/ BẤT ĐỘNG SẢN

3/ VẬT LIỆU - XÂY DỰNG

4 Likes

Xin đánh giá của bác @BalanceInvestment về AGR và APS. E cảm ơn bác.

4 Likes

Em gửi bác nhé. Hiện nhóm CK đang mạnh đều, đa số đều nên nắm giữ cả, APS AGR điểm không cao lắm, không mua thêm bác có thể tham khảo thêm mã mạnh ngành CK nhé.

APS

AGR

4 Likes

Vâng, e cảm ơn bác @BalanceInvestment.

3 Likes

APS đang sát giá mục tiêu 18.4, nếu APS vài phiên tới mà chạm quanh được vùng này bác chốt lãi nhe

4 Likes

Vâng ạ, e cảm ơn bác @BalanceInvestment.

4 Likes

Cảm ơn bạn, bé APG đứng 46 chung, số 10 trong chứng khoán khà khà.

Chỗ dòng tiền: bên bạn có dữ liệu nguồn dòng tiền (phân chia cột cụ thể): số lượng, tỉ trọng %

1. Nước ngoài
  2. Tự doanh
  3. Tổ chức
  4. Lãnh đạo
  5. Cá nhân…

Nếu làm được thế này thì rất tuyệt vời, cảm ơn bạn.

4 Likes

Chúc mọi người tuần mới, ngày mới giao dịch may mắn, thành công :shamrock::shamrock::shamrock:

3 Likes

Tuần mới, ngày mới chúc các ace tràn đầy năng lượng tích cực, giao dịch thành công, hợp lý, tỉnh táo. :red_gift_envelope::red_gift_envelope::red_gift_envelope::red_gift_envelope::red_gift_envelope::red_gift_envelope::gift::gift::gift::gift::gift::gift:

Tâm lý thị trường xu hướng chung tích cực, lực cầu hấp thụ rất tốt.:rainbow::rainbow::rainbow::rainbow::rainbow::rainbow::rainbow::rainbow:

:seedling::seedling::seedling::seedling::seedling::seedling::seedling::seedling:
:ear_of_rice::ear_of_rice::ear_of_rice::ear_of_rice::ear_of_rice::ear_of_rice::ear_of_rice::ear_of_rice:

9 Likes

Chúc mọi người giao dịch thành công tuần này. Đường về lấp gap 1280 xin phép bắt đầu :)))

3 Likes

Chúc cả nhà tuần mới giao dịch sôi động, gặp nhiều may mắn

3 Likes

Chúc ace ngày mới tuần mới vui vẻ và hạnh phúc, giao dịch thành công và cổ xanh tím!

3 Likes

Hiện tại đang xanh hết cả nhà à, xanh đồng đều ;)))

Trưa chiều xanh nhè nhẹ là ok, đừng có mà đỏ kkkk

Rung lắc nhè nhẹ: 1.240-1.247 để bật lên là good ^^

Cầm bank, chứng đoạn này khỏi lo :)))))

9 Likes

Chà, này nó khó đó bác ơi, thường thì lệnh giao dịch trong phiên mình k phân chia được theo nhóm 5 nguồn bác nói được , em sẽ xem thêm nhưng hơi khó

4 Likes

APG của bác mạnh thật, ngành CK đang tích cực ghê @Ngocbinh

5 Likes