Theo nhịp VNINDEX: tháng 7-12/2022: đáy dài hạn, đáy sâu nhất chu kỳ?

,

nếu nay mà ko rút lên được thì nhìn chart weekly chắc còn đánh về sâu hơn ấy bác

3 Likes

Cho dù là tạo đáy đi nữa, thì cơ bản là đáy sau thấp hơn đáy trước. Cũng là các bạn nên quản trị nav tốt tránh cụt ngón :relaxed:
Mò váy thì quanh đây rồi, quan trọng là lên lại được bao nhiêu :grin:

2 Likes

Chắc chắn rùi nhỉ, nhảy Gap liên tục💃 mấy hôm 1 Gap Downd.

2 Likes

chu nghi nen step aside di.

7 Likes

Nhiều hồi 2-3 tuần, yếu 1 tuần :dancer::tea::clinking_glasses::crazy_face:

2 Likes

Không có gì mà quỹ bên anh không biết trước hết!!!
Như 2020 quỹ anh phán đáy Vni là 720+/-20, còn 2022 này là 1040+/-20!!!

2 Likes

Em thấy chỉ số giảm sâu cổ cánh k giảm mấy bác

2 Likes

lùa gà nửa ạ. bán hết. ngồi ngoài chơi.kaaaaaaaaaaaaa

2 Likes

Cảm ơn bác, sẽ nghiên cứu kĩ các thông tin của bác :tea::clinking_glasses::peach::green_apple:

2 Likes

Đều giảm cả chứ nhỉ, chắc cổ mạnh hoặc đã giảm sâu quá nay giảm ít hơn hihi :blush::blush::blush:

1 Likes

Nghĩa là “nên tránh đi”, đứng ngoài à chú hii

3 Likes

Em nghĩ Vnindex về vùng 1000 - 1020 có thể giải ngân dần được. Ăn cú hồi rồi lại tiếp tục cầm cash quan sát tiếp.

2 Likes

Ace pic cũng dự tính vậy bạn ;)))

2 Likes

mọi người cho e hỏi mình check ở đâu số liệu tự doanh cầm bao nhiêu hợp đồng long-short thế ạ

3 Likes

thị trường đạp nhưng các mã k sàn - chắc là có dòng tiền tổ chức vào đỡ giá bác nhỉ? :grin:

2 Likes

Còn phiên chiều quan trọng hơn, sẽ đánh giá chính xác hơn hihi :clinking_glasses::tea:

2 Likes

Tín hiệu đảo chiều hay cú lừa ru ngủ nhỉ ? :sleeping::sleeping::sleeping:

3 Likes

Số liệu này nguồn nào mà tụi nó cập nhật được vậy ta

4 Likes

e nghĩ quan sát kỹ dòng bank và các trụ như MSN, VHM, HPG. Lực cầu vào rút chân lên mạnh thì thị trường mới ngừng rơi được. Nhìn MBB chưa hết phiên sáng mà khối lượng bán ra rất khiếp

3 Likes

chỉ có trên HOSE mới thống kê được bác ạ. Còn nếu bác muốn quan sát kĩ hơn cứ theo dõi chart trên Fireant nha. Theo dõi chart 5p - 15p để dễ thấy dòng tiền đột biến vào ạ.

3 Likes